Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al Shabaab wapata kichapo Mogadishu

Discussion in 'International Forum' started by Nazjaz, Aug 7, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kikundi cha wapiganaji wa Kiislamu wa
    Somalia, al Shabaab, kinasema kuwa
    kimeondoka katika vituo vyake kadha ndani
    ya mji mkuu, Mogadishu.
    Wakaazi wameiambia BBC kwamba waliona
    misafara ya wapiganaji ikiondoka katika mji
    huo.
    Kuhama huko kunafuatia mapigano makali
    jana usiku.
    Kikosi cha Umoja wa Mataifa kinachoisaidia
    serikali ya Somalia kimekuwa kikipigana na
    al Shabaab mjini Mogadishu katika siku za
    karibuni; ili kuweza kufikisha msaada wa
    chakula kwa wale walioathirika na ukame
    nchini Somalia.
    Haijulikani kama wapiganaji hao
    wameondoka kabisa.
    Msemaji wa serikali alielezea huo kuwa
    "ushindi wa dhahabu" kwa watu wa
    Somalia.
    Lakini al Shabaab, ambayo inadhibiti
    sehemu kubwa ya kusini mwa nchi, ilisema
    wameondoka kufwatana na mikakati yao na
    iliahidi kufanya shambulio la kulipiza.
    Baadhi ya wadadisi wanafikiri al Shabaab
    imepungukiwa na fedha kwa sababu
    wafadhili wao wa Arabuni
    wamewapunguzia msaada tangu al
    Shabaab kudhoofika kijeshi.
    Wadadisi wanasema al Shabaab imewahi
    kuwahamisha wapiganaji wake mjini
    Mogadishu siku za nyuma, lakini safari hii
    inaonesha kuondoka kwao ni ushindi
    mkubwa kwa serikali.
     
  2. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inaelekea una ndoto kuwa iko siku utasikia Alshabaab imekufa na Somalia iko salama chini ya African Union ikiongozwa na Uganda na Burundi.Hili milele halitotokea.
    Njaa ikiisha wanarudi mjini.Hivi sasa pia huko waliko hawakamatiki.
    Jiulize taifa kubwa kama America linakufa pole pole kwa kiu yake ya kutaka kuuwa uislamu Iraq na Afghanistan itakuwa Burundi na Uganda!.
    Jana tu Askari shujaa wanaoitwa seels 30 wameuliwa Afghanistan.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Wameondoka kwa sababu ya njaa au wamepigwa??
     
  4. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    watu wengine sijui mnafikiria na akili za wapi,
    kwa hiyo unaona uganda na burundi hawafanyi lolote,naona melewa dini, wauwaji ndio unawaita mshujaa, unafaidi nini kufurahia vifo vya wamarekani
    kama Mungu wenu angekuwa anasikia basi angekuwa ashawaangamiza wamarekani, dua zenu mbaya ni baraka kwao.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    nani kakudanganya?
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    wamekula kichapo cha uhakika
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    unajua mambo mengi kweli mkuu
     
  8. K

    Karry JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Afadhali tena waondolewe kabisa ili misaada ya kibinadamu iweze kuwafikia wanawake na watoto ambao ndio kundi kubwa linaloharika
     
  9. HT

    HT JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ami,
    ningekuwa nakujua tukikutana usiku nakukimbia aisee. Hiyo post yako tu inatosha kunikimbiza.
     
Loading...