Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Shabaab wafadhaishwa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Oct 19, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kundi la wapiganaji la Somalia la Al Shabaab limefadhaishwa na taarifa za Kenya kuwahusisha na utekaji nyara wa raia wa kigeni wanne, wamedai wenyewe hawajihusishi na utekaji nyara wala uharamia na wanahisi Kenya inataka kuwachafulia CV yao.Wamesema taarifa hizo sio sahihi na kundi hili linalinda ardhi ya Somalia ambayo kwa sasa haina serikali na maadui zao huwa 'WANAWALIPUA TU' na hili la utekaji nyara na uharamia wa baharini unafanywa na wahuni tu ambao wao pia huwapinga.
     
  2. MVAA GWANDA

    MVAA GWANDA Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huh! what a wonderful joke!! bt nimeshindwa kucheka baada ya kugundua ni udaku/gossip.
     
  3. A

    Aminat Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tgjgkgmgtjgjgtjgptg.jtpupg
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    inawezekana wanasema ukweli sababu hawa watu wakifanya tukio huwa wanakiri.. ni wao wahusika.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kama somalia haina serikali na wao nani kawapa mandate ya kutawala somalia
     
  6. k

    kifuniboy Senior Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi mnamjibu wa nini huyu haramia...haaaa haa ha tehteh haa ha a aa haa uwwiiiiiiii naaa nanan mmmmhaaa
    hhuuuj ajaaa jajajaj kkaaa kikiiiiikmnhhhh,.............kanichekesha sana..
    piss of s..t huyu...mmhhhhh.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi bado hujaacha kunywa gongo ?
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    oooooooooooooooooooooooooooooopppppppppppppppppppppppppppssssssssssssssssssssss
    sssssssssssssshhhhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    uuuuuuuuuuppppppppppppupppppppppppup
     
Loading...