Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Shabaab on a mission to bomb Nairobi and Mombasa

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Geza Ulole, Apr 13, 2012.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wapige tu, tena to the ground.
    Si wakenya walijifanya vimbele mbele kwenda kuwachokoza huko somalia?
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Be careful dude.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa nini uanzishe ugomvi wakati unakaa kwenye nyumba ya vioo.
    Kwa nini ukapigane vita isiyokuhusu?
    Wakenya walijifanya vimbele mbele kuwashambulia al shaabab, sasa kipo wapi? Mwishowe wanakimbilia AMISOM, why?
    Hizo propaganda za al shaabab, al queda ni za US na UK wake, ingewapasa wao ndio wangeenda somalia, kwani hiyo ni vita yao na si ya wakenya. Sasa kwa kuwa mmeingia mkenge na kichwa kichwa, subirini kupokea kichapo. Kuna msemo moja mnatakiwa kujifunza, 'pilipili usiyoila, inakuwashia nini'
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili litawasumbua sana Wakenya!

    "Usipoziba ufa hakika utajenga ukuta"

    Hili Al-Shaabab ni janga kwa raia wasio na hatia wa Kenya!
     
  6. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Usiongee kama hujasoma aise.. if a thing like that is to happen, innocents would die.. kuwa na utu bana, waisilamu wengi tumekuwa wajinga na haya mambo ya terorism, tunaua uisilamu sisi wenyewe.
     
  7. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Alshabab has slid into desperation. Kudos KDF
     
  8. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Shughuli za alshabaab Huko Lamu na sehemu zingine ndio zilifanya jeshi la kenya kuingilia kati. kenya wakati huo alshabaab wasingethubutu shughuli zao kule Lamu, Kenya KDF insingeingilia kati
     
  9. Nairoberry

    Nairoberry JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    al shabab is just a flea on the elephant(Kenya) back. a few cowardly grenades thrown here and there by the terrorist are nothing maybe if they had 40million grenades for 40 million Kenyans there would be a worry,Kenyans are not cowards.
     
  10. b

    bzar Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so is MD25 implying that Kenyans should have simply done nothing??? unless it's the Tanzanian politicians way of talking bila action(as some of you say kwa jukwaa la siasa) that you wanted Kenya to do?
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ingewapasa kwanza kumtafuta na kumjua adui wenu wa kweli ni nani?
    Ingewapasa kutambua kuwa hiyo ishu ya al shabaab haina tofauti na story za al queda.
    Mkatae mkubali, juweni kuwa mmeingia kwenye 'strategic trap'
    mwanzoni mlijiaminisha kuwa al shabaab mtawamaliza, mkavamia somalia, maji yalipofika shingoni mkakimbilia AMISOM, WHY?
    Tafuteni alternative ya ku resolve this matter, diplomatically...
    Waacheni al shabaab waendelee na biashara zao na US.
    Kuweni makini, mtatandikwa mpaka mshangae.
    Hii ishu haikuwa yenu, ni vimbele mbele vyenu ndo vinawaponza..
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mmekuwa wepesi wa kusahau, kiasi kwamba hamkumbuki al-Qaeda/al-Shabaab waliporipua Nairobi na Dar es Salaam.
    Mimi sio Mkenya, lakini ninaunga mkono juhudi za KDF za kupambana na wauawaji hawa wanaoua watu wasio hatia kwa jina la dini. Ni kukomeshwa kwa al-Shabaab tu ndio eneo lote la Pembe ya Afrika - kutoka Djibouti hadi Tanzania - ndipo amani itapatikana.
     
  13. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I look into this the coming East African Community war against terrorism. It won't be Kenyans only, but this whole region. Let us be careful on it.
     
  14. M

    Mwembetayari JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    REspect to you and everyone else here who see this as the challenge to all our countries. Al Shabaab must be decimated!
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huo ni ujinga ! Kasumba na nyimbo za wakubwa, mnapokea bila kufikiri ! Watuareg (Mali) wamepigana kwa 52yrs leo mamepata ushindi tayari wanaitwa al qaida !
     
Loading...