Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al shabaab na polisi Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kansije, Oct 28, 2011.

  1. kansije

    kansije Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    taarifa ya kiinterejensia ya polisi wetu, maandamano ya kupinga malipn ya dowans wanadai al-shabab watafanya mashambulizi je jumamosi kwenye mechi ya simba na yanga al-shabab hawana madhara maana nao ni mkusanyiko!
     
Loading...