Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al shaabab yawa chama cha siasa!

Discussion in 'International Forum' started by BONGOLALA, Dec 5, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    kundi la Al shaabab kimekuwa chama rasmi cha siasa na kuitwa SOMALIA ISLAMIC EMIRATES,jee wazungu watakipokeaje chama kutoka ktk kundi la kigaidi na kuwa chenye jina la kizungu ukilinganisha na al shaabab la kiarabu?
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wazungu ni wanafiki tu,hawana mpango wowote,je Kenya wameshaondoka Nchini Somalia maana walikwenda kupigana na Al shabab? Nalog off
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    wazungu ndio wana wa finance al shabaab sasa wameona kuwa kenya wanataka kuwamalizia ulaji wao ... al shaab wanatoaga wapi nguvu kuteka meli kama sio wazungu hao hao .. blaahh hawaipendi africa at all
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mmmh, hata mimi ningepinga,, haiwezekani kwa magaidi kuwa chama cha siasa halafu watu mka-relax...
    Manake hao motive yao ni kuharibu, je mnajihakikishia vipi kwamba hiyo motive imewatoka?

    Big No..

    By the way, mkuu hebu tupatie source ya hii taarifa..
     
Loading...