Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Shaabab wamedhibitiwa? Maandamano sasa kuendelea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Duduwasha, Dec 9, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Ebana hili ishio la Al-Shaabab kuwepo kwenye Maandamano tu na Sio kwenye makutaniko ya Watu Wengi haswa Uwanja wa Taifa Mkuu wetu wa Police Mbona Kimya
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Aisha Babu leo yuko gest kapata buzi jipya.
     
  3. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Binafsi sikutegemea kuwa mkesha wa miaka 50 ya uhuru utapita salama bila al shabaab kufanya tukio,hapa ninajiuliza hivi ile marufuku toka polisi ilikusudiwa kuepusha madhara au kuzuia waliokuwa mwiba kwa serikali
     
Loading...