Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al Shaabab kuua wasioheshimu Uislam hapa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Sep 6, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Wana jf,jana jioni baada ya futuru niliungana na waislam wenzangu hapa manzese kupashana habari mbalimbali. Kijana mmoja aliingilia mazungumzo yetu na kuanza kutoa hadidhi ndefu juu ya ujio wa kundi maja la waislam kutoka nchi moja ya jiran kwa ajili ya kuwaadabisha watu wanaoitumia sikukuu ya eid vibaya. Msimuliaji aliendelea kudai kuwa kundi la kwanza kuadabishwa ni ansar suna,alieleza kuwa kama kundi hili la waislam litasari sara ya eid sikumoja kabla ya waislam wengine basi wote watateketezwa palepale jagwani. Msemaji alieleza kuwa kwa sasa wataalam hao wa maangamizi wanaendelea kutembelea kumbi mbalimbali za starehe hasa zile zinazotangazwa kwenye vyombo vya habari kuwa zitakuwa na shughuri mbali za starehe wakati wa eid. Lengo la kutembelea kumbi hizi ni kuangalia namna ya kutekeleza maangamizi kwa ufanisi na kujiokoa. Jf hebu tu-discuss juu ya jambo hili kwa kina ili kuona ukweli wake na mwenye habari zaidi atujulishe.
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni hatari mno kwa taifa letu. Ni vema taarifa juu ya hiyo wakapewa mapema vyombo vya dola pamoja na wahusika ili wakae chonjo.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hii imekaa ki-GPL...!
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Umekwisha mtaarifu Kova na Mwema?
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haya washabiki wa Mahakama za Kadhi na OIC, fungueni macho yenu, acheni kushabikia hatari! Mliyaona huko Uganda wakati wa michuano ya Kombe la Dunia, msisubiri nyoka aingie ndani ya nyumba kisha muanze kazi ya kumtoa!
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ulitaka aandike Sheikh Yahya ndio uamini?
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Habari hii ina maana kubwa na kamwe haiwezi kuitwa udaku, hasa kwa tahimini ya kile al shabaab wanatekeleza sasa hivi, la msingi ni kwa vyombo vya usalama kuangalia taarifa hizi na kuzifanyia kazi, ni lazima tuchukue tahadhari kwa mfano mtu akiamua kujilipua pale san siro au bill canas ni maisha ya watu wangapi yatapotea? Lakini pia tuhoji umathubuti wa ulinzi na ukaguzi milangoni kwenye majumba ya starehe unatosha na ni wa uhakika?
     
  8. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh mzaha mzaha hutumbuka usaha, ni vema mapemaa taarifa zipelekwe kwa wahusika maana lisemwalo lipo na kama halipo laja.
     
  9. P

    Percival JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Haya maneno hayana maana yoyote. Hao magaidi wanatangazia watu katika migahawa wanachotaka kufanya siku ya idi !! hii inaingia akilini ? Tungoje labda leo wataweka tangazo ukurasa kamili kwenye magazeti.
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwani Manzese hakuna watu? nui wanyama na watu wapo Masaki?
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tuliambiwa bungeni kwamba MIPAKA yetu ipo salama kabisa. je hawa walumendago wanapitia wapi?
    ina maana rushwa wanayopokea UHAMIAJI ndio itakuwa mauti yetu?
    Kuna wageni wangapi? kwa malengo gani? nani anawafuatilia nyendo zao? Nyie wanausalama acheni kula kodi zetu kwa kujiambatanisha na misafara ya wagombea. Mtulinde sisi na vizazi vyetu au la mjivue viapo vyenu ili wanaume tuingie kazini kuilinda nchi
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii habari hata mimi nimeisikia sasa ina kama wiki na wenzetu wa arusha wanajua pia... hili si suala la kubeza kwani fanatic people ni psychotic people; they start like a play or something but they end up doing exactly what their hot heads tell them to

    hii ni alert na natumaini kwamba inafanyiwa kazi
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    au weye ni mhusika?
    mbona ishu ya hatari kwa usalama wa nchi unaipuuzia?
    Alqaeda waliionya marekani kuwa watailipua wao wakapuuzia na ikaja kutokea kweli.
    Man/Woman be responsible japo one second
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hata hiyo hofu yako ni shaka tosha kufanyia kazi. Unasema polisi, unadhani wabongo wooote wameelimika kujua ishu ipi iende polisi na ipi wapi? kuna watu wanajua kuwa polisi kazi yao ni kudeal na wezi na majambazi tu!
    Shaka yoyote inayohusu USALAMA wa nchi si ya kupuuzia mpaka ichunguzwe na kujulikana kwamba imetungwa.

    Unaweza kutupa darasa hapa kuhusu hili tishio na dhana ya utungaji wa hii story?
    Nadhani kuna kitu unaficha shekhe ili tuhadaike kuwa haipo. SEMA UKWELI
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii habari si ya kuipuuza kabisa, maana hawa jamaa baada ya kukiri kulipua pale Kampala walisema mashambulizi zaidi yatafuatia katika nchi nyingine. Wananchi inabidi tuwe makini maana lolote linaweza kutokea.
     
  16. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    SUNNA ya mtume
     
  17. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa taarifa. Ngoja niwasiliane na vijana wangu wa UWT. Hii si habari ya kupuuzia hata kidogo. Tutahakikisha vyombo vyote vya usalama vinajipanga vizuri kuzima jaribio lolote la uhalifu
     
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    This is hot air!!!!!
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waislamu wa Dar es Salaam ndio waliowaita hao El Shabab, na wao ndio wamewapa hifadhi katika nyumba iliyopo Mtaa wa Mikumi pale Magomeni.
    Habari ndio hiyo
     
  20. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari ni muhimu tuijue na kuchukua tahadhari...mtoa habari ataje source yake isaidie polisi kuchunguza hili..siku hizi kusaidia polisi ni tofauti kidogo na zamani ambapo mtu hukimbia na kujificha akiambiwa asaidie polisi...ila kama imeshasikika basi waliosikia na wenye uhakika waende kuvitaarifu vyombo vya dola kwani madhara ya matukio hayo ni makubwa hata hujaguswa 100%.
     
Loading...