Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Qaeda yatoa msaada Somalia

Discussion in 'International Forum' started by eRRy, Oct 16, 2011.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtu mmoja anayedai kuwa anatoka kundi la al-Qaeda amesambaza chakula cha msaada nchini Somalia, na kuashiria kuhusika kwa kundi hilo na wapiganaji wa al-Shabaab.
    Mtu huyo aliyetambuliwa kuwa ni raia wa Marekani, Abu Abdulla Almuhajir, na akizungunza kwa lafudhi ya Kimarekani, aligawa chakula, hijab na Korankwa watu waliopo katika kambi karibu na mji mkuu, Mogadishu.
    Inadhaniwa kuwa huu ni mgao wa kwanza wa msaada wa al-Qaeda nchini Somalia ambayo imekumbwa na ukame.
    Al-Shabaab imekataza mashirika ya misaada kufikia maeneo inayodhibiti.
    Al-Shabaab inasema baadhi ya mashirika ya kimataifa yana ajenda ya kisiasa na wamekuza kiwango cha tatizo lililopo.

    chanzo: BBC Swahili - News In Brief - al-Qaeda yatoa msaada Somalia
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    safi waacheni waislam wawasaidie waislam wenzao!marekani anatuma kila siku somalia ndege zisizo na rubani na kuua raia wenye njaa.
     
  3. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakuna Alqaida ya kweli duniani.Huyo aliyegawa chakula anatoka makao makuu ya huo mtandao wa CIA.
     
  4. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 80
    America is behind this!
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    a way too emotional...
     
  6. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Viongozi wote wa mtandao wa Alqaida wako Guantanamo au wameuliwa lakini bado unafanya kazi.Na hautakufa kirahisi mpaka wajiridhishe wamefanikiwa katika vita vyao dhidi ya uislamu na kupigania mafuta na utajiri wa dunia.Ndio maana sasa wanazusha maadui wapya akina Joseph Kony.
     
  7. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi mtandao umetuzindua, hawa ma-freemasons waache kuhadaa walimemwengu.
    Wenyewe ndo walounda Al-Qaida na sasa hivi wanatumia kwa visingizio mbalimbali,

    Naombeni mfate hizi link..
    Al Qaeda: A CIA Database | Not A Terrorist Group « Truth11
    Existence of "Al-Qaeda" Is Crap; Quite Literally

    'Al Qaeda': How the Pentagon/ CIA Made an 'Enemy'
    "Al Qaeda" is a CIA "Database"
     
Loading...