Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al-Jazeera walipoenda undercover na kufanya kazi za Polisi wa Tanzania (Video ya Mauaji ya Albino)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 8, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280



    Amua mwenyewe... tulihitaji Al-Jazeera kwenda this deep.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hatukuhitaji kwasababu Polisi wanajua fika nani anahusika na njia zipi wanatumia..kwa kifupi hatuna Jeshi la Polisi kwa ajili ya kulinda usalama wa raia bali kulinda wenye fedha na walio madarakani..natamania AJE waaabishe hawa mafisadi wasaini mikataba ya kinyonyaji..
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mwanakijiji,
    Ushirikina kama unafanyika mpaka ofisi nyeti kabisa, then ni kitu kigumu sana kukikabili kama Taifa maana hatuna hiyo will ya kukabiliana na tatizo. Pengine wanao neemeka pia wapo ndani ya ofisi hizo hizo.
    Unless we change our belief systems, we are wasting our time. Tusubiri kuendelea kuabishwa na Aljazeera na wengine wengi.
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nchi hii hatuna usalama wa raia
     
  5. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Al-Jazeera big Up!
    Richard Mgamba big up!
    Yote hii ni kuonyesha kuwa nchi yetu HAINAGA JESHI LA POLISI ila ina POLISI WA CHAMA CHA MAJAMBAZI ambao kazi yao ni kutwa kucha WAKIPAMBANA NA VYAMA VYA UPINZANI kwa visingizio vya Intelijensia. HII NI AIBU KUBWA KWA JESHI LA POLISI TANZANIA!

    Iwapo chombo cha habari kama Al-Jazeera wameweza kuingia Tanzania na kufanya kazi ya UPEPELEZI WA HALI YA JUU kama huu kwa kutumia mikono BANDIA YA ALBINO(Plastic) na wakaweza kuwanasa wahusika wa janga hili,Polisi wetu wanashindwa nini???.

    Tunataka IGP Mwema ajifunze kwa AL-JAZEERA na ikiwezekana apeleke baadhi ya MAJANGU wake wakapate SEMINA ELEKEZI toka Al-Jazeera! Si ndiyo wanayoita POLISI JAMII???

    Chonde chonde IGP Mwema,AL-Jazeera wamekurahisishia kazi. Mwambie na PM wako Pinda aache kulialia mbele za Watanzania kuhusu mauaji ya Albino anatakiwa achukue maamuzi magumu kama walivo onyesha Al-Jazeera.

    Once again big up Al-Jazeera.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanzania kila mtu akitaka jambo lolote lifanyike anafanya. Polisi walipewa hongo kwa hili
     
  7. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ili tuwe na jeshi la polisi lazima kwanza tumtafute Rais!Al-Jaeera wamefanya kazi ya Polisi sasa tutafute chombo kingine kufanya kazi ya Rais.MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    What I also found interesting ni kuwa mwandishi wa Nigeria ndiye aliyeenda anda cover; ukiona Vick Mtetema sidhani kama kuna waandishi wetu wakubwa ambao waliwahi kwenda kuzama kama alivyofanya huyu jamaa. Au hatuna vifaa na uwezo - hadi tuwezeshwe?
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha watu kuamini ushirikina ni nini?

    Huyu Bwana Mtangazaji anasema kisa watu are "uneducated". Hivi Tanzania wale waliosoma hawaamini ushirikina?

    Manake nimekumbuka kisa cha Chenge na ungaunga Bungeni
     
  10. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mhh, ama kweli. Poleni ndugu zangu Albino! Sio Mungu aliyewapenda zaidi kwa wale mliotangulia kupitia vifo vya aibu kiasi hiki.

    Wengi wanaweza kushauri kuliombea taifa hili. Nakumbuka miaka kadhaa rafiki zangu huko ughaibuni waliniambia Waafrika tunapenda sana kuomba, na jinsi tunavyozidi kuomba shida ndipo zinavyozidi kuongezeka. Ukiangali haya maneno yana mantiki; sio kuondoa uwepo wa Mungu, ila ni Waafrika kutotekeleza wajibu wao na kupenda tu kupokea vilivyotayari. Tunaacha kuweka mikakati na mipango yakukabiliana na maisha/majanga/n.k tunabakia kusema kuwa tunamwachia Mungu. Ndio maana utawasikia viongozi wa dini na serikali wakihitaji taifa kuombewa. Kwanini wasiinuke na kumshukuru Mungu kwa akili alizowapa, nchi aliyowapa na vitendea kazi alivyowapa; na kunuia kwa nia moja kuingia kazini?

    Huenda Mungu hasikilizi blabla! Inatupasa kufanya home-work
     
  11. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Our police force is a total failure! Sometimes I do not blame them at all. Its the system which they are operating under. When you work under the guidance of someone else who only issue Al -Shabab threats when he hears people want to air their views to the government, you know we have a long way to go. The solution is to separate the police force from the executive interference. These people operate according to what they are being told to do. Again when you look at what they earn, its makes you shudder if at all they are have any motivation to work hard. That is the situation we find ourselves in 50 years after independence!
     
  12. M

    MR NDEE Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Maujai ya Albino mapambano yake ni ya uongo mtupu viongozi anajidai wanalia uongo, kiundani wanayakubali,tunakumbuka mwandishi a BBC alifichua mengi serikali ilichukua hatua gani? wao ni washirikina wakubwa, wanatoa vibali leo utashangaa kuona jijini au manispaa katikati kuna duara la ushirikina serikaliminaangalia kazi yao kukamata wananchi wanojitafutia kwa kuuza yeboyebo
     
  13. j

    joe.l New Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii nchi imeshauzwa hawezekani nchi ikawa uhozo mtupu
     
  14. j

    joe.l New Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nachotaka kuuliza serikali inafanya nini?mbona kwenye sherehe na posho tunawasikia saaana ila kwenye mambo mazito wote kimya kweli ndo miaka 50 ya uhuru kweli big up aljazeer
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,211
    Trophy Points: 280
    Ukifikiria kwa makini nchi yetu ilipofikia sasa hivi lazima machozi yakutoke.
     
  16. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kazi nzuri..
     
  17. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Hongera al-Jazeera!

    Ningetamani kuona pia TV zetu zikienda mbele na kufanya vitu kama hivi lakini yanaoendelea kwenye vyumba vya habari vya Tv ( na vyombo vingine) vya habari hapa kwetu sio vitu vya msingi sana.

    Tv zetu zimejaa Thamthilia za kila mamna ambazo pamoja na yaliyomo kutokuw aya madili ya kitanzania, lakini hayamsaidii mtazamanji wa kawaida na jamii kwa jumla.

    ukiangalia Tv zetu hasa siku za jumapili ni kikwazo kwetu wengine. kutwa nzima inakatika hakuna taarifa ya habari isipokuwa kinachjofanyika ni kubadili tamthlia moja kwenda nyingine zikiambatana na muziki!

    wakati hayo yakiendelea nawapongeza al-jazeera lakini kwetu sisi hakuna jitihada za makusudi tunaozfanya kuwasiadia albino. mwezi uliopita mahakama kuu kanda ya Bukoba iliyokuw ikeindesha vikao vyake wilayani Biharamulo ilimwacha mtuhumiwa aliyekuwa akikabiliwa na shitaka la jaribi la kumwua albino bi mariam Stanford wa wilaya ngara

    kilichotokea kama inavyofanyika kwenye kesi nyingine zinazosimamiwa na ofisi ya mwendesha mashitaka wa serikali DPP ni akuandaa ushahdi mbovu na hivyo kushindwa katia kesi nyingi inazofikisha mahakamani

    pamoja na jitihada za al-jazeera, wauaji haw awa albino wataendelea kutamba kwa kuwa wadau wakuu, polisi na waendesha mahsitaka wanashindwa kutekeleza wajibu wao na kuwaacha wanaofanya vitendo hivyo kutamba mitaani
     
  18. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ours is a Police Force and force is all what they know.

    Going under cover to unearth Albino killers is of no interest, intelijensia yao ni kujua maandamano ya Chadema yataambatana na Al shabaab ama la.
     
  19. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Yeah, tukiwezeshwa tunaweza! Bottomline, is we don't have the will to do it. How could we go about doing it?
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huo ni mwanzo ni mwanzo tu kwa Aljazeera kufichua mambo mengi kwa bara hili, ni bora serikali ikabadilika na vyombo vyake vya ulinzi vikaanza kufanya kazi badala ya siasa. Suluhu kwa nchi yetu ni kubadili mfumo mzima wa utawala na hili lawezekana kwa kuiondoa ccm madarakani la sivyo kelele zetu ni bure.
     
Loading...