Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al Jazeera Inawakaribisha Kuchangia Mwanzo Mpya Wa Sauiti Ya Afrika

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by majiwater, Aug 17, 2011.

  1. m

    majiwater New Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utangazaji na usambazaji wa habari unatarajiwa kubadilika barani Afrika. Shirika la Al Jazeera linachukua juhudi kuionyesha Afrika kwa nuru mpya. Changia miradi haya na toa mawazo yako hapa - http://bit.ly/AJKiswahili_sw
     
Loading...