Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al Adawi kutembelea mitambo Ubungo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Feb 22, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Taarifa zinasema kwamba yule jamaa aliyejitambulisha kuwa ndiye Brigedia Jenerali Sulaiman Al Adawi, Mmiliki wa Dowans anatajwa kutembelea mitambo ya Dowans Ubungo....

    Kazi kwenu waandishi makini na wapiga picha, naambiwa hapo atakaa kwa mapozi apigwe picha vizuri ili apate publicity kama kiongozi wa nchi..... duh Watanzania ni kiboko
     
  2. k

    kayumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama kweli tungekuwa na waandishi makini mbona picha zake zingekuwa zimetapakaa kwenye magazeti!

    Kwanza kitendo cha kuwaita waandishi na kusema hasipigwe picha na kweli wakashindwa kupata picha yake ni aibu kwa waandishi!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Kama namuona Ngeleja
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Eh! Alikuwa hajafika kwa investment yake? Huyo mmiliki kweli?
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hajakamatwa tu? huyo ni tapeli anatakiwa kuwekwa chini ya ulinzi haraka iwezekanavyo
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I wish If I could be a Sniper!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nchi ya amani na huru kwa kweli,kama mtu kama huyu yuko comfortable kutembea pamoja na kashfa zote hizo...basi tena....hakuna kama Tanzania!
     
  8. M

    Mwanakiloko Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..Jamani mbona Tz hatueleweki..tulitaka ajitokeze amejitokeza tunasema sio yeye na hatumsemi nani mmiliki..mmekataa kulipa deni amekuja kujadili deni lipungue au lisitishwe mnataka akamatwe kwa kosa la kukataa kupiga picha. Mi naona ombwe kubwa sana katika uchambuzi na ujengaji wa hoja kwa wahariri na wachambuzi katika Media zetu. Jambo la msingi ambalo media ingejikita kwa sasa ni kuuliza technical issues na kujua hatma ya mchakato na pengine kutoa mapendekezo kuliko kutuchanganya maana saa hizi kila gazeti ni picha ya Mmiliki wa dowans. Picha yake sio muhimu tena jamani lets talk the talk now..its boring..
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Uko sahiii kabisa mkuu nimesikitika sana na waandishi wetu.

    May be waandishi wenye uwezo wote wako global publishers ya shigongo teh teh teh

    Hivi hakuna mwandishi alikuwa na kitu hiki

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du yaani huyo jamaa bado yupo jijini?
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    i hope rostam,ngeleja na yule bosi wa tanesco watakuwa pembeni yake,..najiandaa kujilipua nao wadau,..wote hao watatu siwafagilii lao moja kwenye ujambazi huu wa dowans,..sitanii watch the news,..
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jilipue mkuu tuko pamoja nawe
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    chadema tutalea familia yako tupe contact
     
  14. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Nauliza mawe wanauza wapi??? najisikia kufanya mazoezi kidogo.
     
Loading...