Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akutwa na mabomu manne ya kutupa kwa mkono

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by sir.JAPHET, Aug 24, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na John Makambo, Tabora JESHI la Polisi mkoani Tabora, linamshikilia mkazi wa Kijiji cha Ilolangulu, Kata ya Ilolangulu Wilaya ya Uyui mkoani Tabora, kwa tuhuma za kukutwa na mabomu manne ya kutupa kwa mkono.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Tabora, ACP Antony Rutta, alieleza kuwa, kulingana na taarifa zilizolifikia jeshi hilo, mabomu hayo yalikuwa yatumike kwa ajili ya kufanya shambulio ama utekaji katika mnada.

    Alimtaja anayeshikiliwa kwa tuhuma hizo ni Nsimbi Masaki, ambaye alikuwa ameyahifadhi mabomu hayo katika mfuko wa sandarusi na kuyafunga pia kwa kutumia mfuko wa Rambo na kisha kuyachimbia chini.

    Alisema taarifa za kiintelijensia zinabainisha kuwa, mabomu hayo yanaweza kuwa yameingia nchini kupitia nchi jirani, ambayo hakuweza kuitaja.

    Alisema, jeshi hilo linaendelea kuchunguza jinsi mabomu hayo yanavyoweza kuingia nchini na kwamba mtuhumiwa huyo anatarajia kufikishwa mahakamani mara baada ya mahojiano kukamilika.

    Wakati huo huo jeshi hilo linamshikilia mtuhumiwa mmoja kutokana na tuhuma za kukutwa na silaha ya gobole, ambalo linauwezo wa kutumia risasi za bunduki ya Shortgun.

    Kamanda Rutta alisema kuwa, katika tukio jingine watu 8 wanashikiliwa na Polisi kwa tuhuma za kukutwa na mali zinazodhaniwa ni za wizi.

    Mali hizo ni pamoja na seti moja ya tv, radio na mapanga ambayo wanadhaniwa kuyatumia kwa ajili ya kupora ama katika matukio ya ujambazi.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    hii Tanzania nayooo
    Sasa hao hawaoni hata huruma kutaka kutumia hayo kwa ajili ya mambo yao binafsi hivi huwa hawajui kuwa sisi ni wati tunahitaji kuishi kama wao wanavyohitaji? Nashindwa elewa uelewa wa hawa wanao kamatwa na mabomu risasi wawe wanapimwa akili na kuombewa ukute wengine wagonjwa kwani kama unaufahamu huwezi taka fanya kitu kama hiyo
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Huyo mzembe. Mimi mbona nina mabomu ya aina hiyo na sikamatwi? Kwa ilipofikia nchi hii,mabomu na bunduki ni muhimu
     
  4. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    duhh....nitarudi baadae suala bado liko mahakamani
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    aiseee baba yangu 2naweza za badilishana hayo mabomu na mbege lita 50 nataka niatumie hayo mabomu 2015 kuwalipuwa magamba
     
Loading...