Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akutwa ameuwawa kinyama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luthar, May 28, 2012.

  1. L

    Luthar JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mtu mmoja amekutwa nyumbani kwake akiwa amekufa baada yakuchinjwa shingo. Arusha kijenge mtaa wa kashmir polisi wamefika wameuchukua mwili wa marehemu kuupeleka hospital ya mkoa maunt meru r i p
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mtumeeeeeeee! watu hawaogopi inakuwaje unamchinja binadamu mwenzio? hata kama kakufanya nini sio kumchinja loh..
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    itakua alipiga cha arachuga ndo akapata ujasiri huo
     
  4. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi hii nchi ya KITU KIDOGO hata lini TAFAKARI? Polisi wako wapi tukio la juzi USA hakuna ripoti, watu wanaibiwa kila mchao hakuna ripoti..
    Hivi hawa polisi wapo kweli ?!!
    Mbona inshu ya Waziri Kigoma Malima watuhumiwa wote walikamatwa.. Uweje Mtu anachinjwa no body care!!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    nchi imeharibika kweli kweli,
    R.I.P mwenzetu.
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Bado kidogo watu wataanza kuunda majeshi ya mitaani kujilinda na hawa wauwaji! ndipo itakapobadilika na kuwa visasi! Polisi wafanye kazi yao inavyotakiwa vinginevyo lawama zitakuwa juu yao.
     
  7. s

    silent lion JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mambo kama haya ndo yanayotufanya tufikirie kuvunja Muungano.
     
Loading...