Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akutwa amekufa chooni msikiti Kariakoo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 29, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MTU mmoja aliyefahamika kwa jina la Hamisi Said (49) amekutwa amekufa katika choo cha msikiti wa Idrisa, Kariakoo jijini Dar es Salaam.

    Kwa mujibu wa Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi wa Ilala, Faustine Shilogile, mwili huo umeokotwa katika choo namba 12 cha Msikiti huo uliopo katika mtaa wa Tandamti, wilayani Ilala.

    Tukio hilo lilitokea juzi majira ya saa tano usiku na kwamba uchunguzi wa awali haukuonesha kama marehemu alikuwa na majeraha yoyote huku ikisemekana kuwa alikuwa akisumbuliwa na maradhi ya muda mrefu.

    Hata hivyo, marehemu alikutwa akiwa na vyeti mbalimbali vya hospitali alizokuwa akitibiwa enzi za uhai wake.

    Maiti imehifadhiwa katika Hospitali ya Amana, Ilala wakati uchunguzi wa tukio hilo ukiendelea kufanywa.

    Katika tukio jingine, moto mkubwa umezuka na kuteketeza nyumba ya Dickson Gama (48), mfanyakazi wa Benki Kuu ya Tanzania (BOT) na kusababisha hasara na mamilioni ya fedha.

    Kamanda wa Mkoa wa Kipolisi wa Kinondoni, Charles Kenyela alisema tukio hilo lilitokea juzi saa mbili usiku eneo la Mbezi Beach kwenye ghorofa za BOT, Flat K katika Wilaya ya Kinondoni.

    Alisema kuwa moto huo uliteketeza nyumba nzima yenye jumla ya vyumba vitatu viliyopo ghorofa ya pili pamoja na mali zote zilizokuwepo ndani yake.

    Alisema kuwa chanzo cha moto huo ni mshumaa uliokuwa unawaka ndani ambao uliunguza godoro na hatimaye kuenea nyumba yote, thamani ya vitu vilivyoungua bado haijajulikana na polisi wanaendelea na uchunguzi.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Khafrah hii.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    No wonder na hii misikiti!
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un.
     
  5. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze roho yake Fil-jannah.
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun.
     
Loading...