Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AKUKWE DANGER AFARIKI KENYA: Alikuwa na wake 100 na watoto 600

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pasco_jr_ngumi, Dec 6, 2010.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijuw kama huyu mzee kuna mtu atavunja rekodi yake! Yaan kaoa wanawake zaidi ya 100 na watoto zaidi ya 600...
    Mpeni hongera jamani!
     
  2. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    kafa na umri wa miaka mingapi?

    Na kafa kwa ugonjwa gani?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Du kwa kweli hii ni rekodi ya hatari.....
    Ningekuwa na uwezo ningejaribu japo nifikie nusu ya rekodi yake........
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mbona kafa miezi miwili iliyopita na kazikwa juzi....amekufa akiwa na miaka 98 kama sikosei
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alikuwa na miaka 96 kama sjakosea.. Naona ni magonjwa ya uzeeni.
    Sasa aliulizwa na mtangazaji wa BBC kama anawajua watoto wake? Mzee alijibu kwa hasra "yaan wew uwe na watoto kisha usiwajuwe? we mtangazaji unauliza nini?"
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hiyo huwez kaka! UKIJARIBU KUFKISHA ROBO ya huyo mzee,unaishiwa ile k2, sperms,ndan ya 50 age! So ukpata toto or jmama unaishia kuhesabu shanga,mimi simo!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    oldies
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Jamani hapa kuna misinformation, imetolewa kama kafariki leo au jana, alifariki dunia miezi miwili ilopita na amezikwa j1 ya wiki jana. alikuwa na wamama mia hivi! na alifariki kwa ugonjwa wa kisukari kadili ya maelezo. Alikuwa mjaluo na alijenga shule kwa ajili ya watoto na wajukuu wake!
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Amezikwa kimila au kwa madhehebu ya dini gani?
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    AMEACHA WAJUKUU NA VITUKUU 1500. JACOB ZUMA NA KING MSWATI NI NGOMA YA KITOTO KABISA. HUYU NI DANGER KWELI KWA MAANA HALISI YA NENO DANGER.:A S crown-1:
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaribu hiyo record hapa dar uone na hili joto?
     
  12. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siku hizi mambo ya feza ndio mgogoro, vinginevyo walahi ningeivunja hiyo rekodi
     
  13. m

    mgullu josh New Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i ni ajabu kabisa
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mistari tu inatosha....kwani unadhani Akuku danger alikuwa na fedha sana??
     
Loading...