Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akuitwa amechinjwa Ndani ya daladala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Dec 23, 2010.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    BREAKINGNES . AKUTWA AMECHINJWA NDANI YA DALADALA MIYOMBONI IRINGA


    [​IMG] Maiti ya mzee Bukuri ikiwa imechinjwa shingo na watu wasiofahamika usiku wa leo ndani ya daladala isiyofanya kazi
    [​IMG]
    Wananchi wa mji wa Iringa wakitazama maiti hiyo leo asubuhi
    [​IMG]
    [​IMG]
    Daladala iliyokutwa maiti hiyo

    Tukio hili la kinyama limetokea usiku wa kuamkia leo katika eneo la Miyomboni katika manispaa ya Iringa ambapo aliyeuwawaamefahamika kwa jina moja pekee la Bukuri na inasadikika alikuwa akijihusisha na kazi za kusaidia kushusha samaki wabichi katika eneo hilo.
    Habari kamili ya tukio hili utaipasa katika kipindi cha matukio cha Redio Overcomers Fm (98.6 ) leo saa 1 .00 usiku ama sikiliza Redio wapo Fm kwa wakazi wa jijini Dar es Salaam pia waweza kusoma gazeti la Tanzania Daima kesho Ijumaa,ama katika utaisoma katika mtandao wa http://www.shwari.com/

    Courtesy of Francis Godwin
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Brutality is deeply entranched in Africa, imagine this. Butchering your fellow human like a hen!!!!!
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni nchi ya amani na upendo.
     
  4. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cjui alikosa nini mzee wa watu. Pole kwa wafiwa
     
  5. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wenyeji wa Iringa wanafahamika kwa "ujasiri" wao!
     
  6. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh,hii picha imeniogopesha sana nimewaza ni ukatili gani huu mtanzania wa leo anaufanya.daah..!Mungu amlaze marehemu mahala pema,amina
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    kweli lringa ni noma
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    daaah!inatia hofu wanadamu tunakoelekea
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Usikute kajichinja mwenyewe, hawa wanyarukolo hawatabiriki!
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kinachonishangaza, Pembeni ya hili dala dala kuna Club moja (sine club) huwa inafungwa mida ya saa tisa asubuhi.
    Kama hili tukio lilotokea kabla ya mida hiyo, Lazima wanywaji wangesikia Eidha sauti au purkushani za aina yoyote ile.
    Na kama hili tukio lilitokea baada ya mida hiyo. Kuna duka la kuuza samaki pembeni linafunguliwa mishale ya saa kumi asubuhi. Ambapo nafikiri ndipo huyu mzee alikua anafanyia kazi, Hivyo lazima kungekua na shuhuda wa hili tukio pia.
    Naomba jeshi la polisi mfanye kila muwezalo muweze kuwakamata hawa wahalifu. Nakumbuka kama miezi mitatu iliyopita hapo hapo miomboni Ulipatikani mwili wa mwanadada umetekelezwa na watu wasio julikana.
    hivi kwa hali hii tutafika kweli?
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    pole zake baba wa watu.........alale salama..
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    inwezakana hii?
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Aiseee
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Speak that statement Over my Dead Body,

    Njaaa na shida ndio zawasumbua watu wa nchi hii wakikaaa na kuwaza na kufanya mambo kama hayo.

     
  15. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Murder Crime Scene Investigation ya Kitanzania wadhani watafanikiwa kweli?? kwa kuanza ni hiyo statement yako inatosha kabisa kuanza na uchunguzi. ila kuna makosa kidogo na la kuanzia ni
    1:Kosa kubwa ni tukio limetokea na watu wameisha jaa eneo la tukio na kushika shika vitu wakati pana takiwa kuzzuiliwa watu wasipasogeleee kabisa kwa ajili ya uchunguzi.

    2: Katika hili Police wetu huwa wamesahau kabisa swala la kutumia vinasaa vya kukamata alama za mikono na huwa wananvyo hivyo vifaaa.

    Kwa kuanzia kuchunguza ni kujua yafuatayo.
    1. Kujua kafa Muda gani,Jina lake nani,Umri,Anakaa wapi,any witness(walinzi,)?
    2:Gari ni la nani,Nani alikuwa akiliendesha gari(Finger Print zatakiwa kutizamwa za dreva;sasa hivi kuna watu wanachukua driving License mpya)
    3:Chunguza Maeneo hayo ya tukio kujua palikuwa na harakati gani,

    Ila sasa sijui kama police wetu huwa wana Procedures za kufanya uchunguzi makinifu na kama wakianza kwa kufanya hivyo kidogo watu wataogopa kuuana kiholela

     
  16. K

    Kibento Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no coment. . .
     
  17. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana. ukatili wa aina gani huu. My condolences to the family.
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Harufu ya kadhi imesha anza kuingia
     
Loading...