Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AKUDO VS Fm ACADEMIA

Discussion in 'Entertainment' started by Kwayus, May 16, 2008.

  1. K

    Kwayus Member

    #1
    May 16, 2008
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiiii haijatulia Kabisaa
    Naona Kama Kuna Kisa kama si Visa
    Naomba Kuwakilisha
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Kuna Beaf Gani Kwayus?hebu Tufafanulie .........kwa Undani Mi Nadhani Ni Biashara Pia
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sio lazima kila memba aanzishe thread hapa, kama huwezi si uwe mchangiaji tu kama mimi? Unaomba kuwakilisha nini sasa? Nini haijatulia?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unataka kujua BIFU lao???hapo ni wivu tu wa kibiashara tunajua wote ni wacongo sasa kuna ka wivu kabishara kila kundi linajisikia ni zaidi ya jingine sasa hapo ndo wivu unapokuja sasa.
     
  5. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    lakini ni kweli mh.kapuya ndo mmiliki wa akudo?
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    akudo ni bendi ya AL HAJJI JUMA KAPUYA
     
Loading...