Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akudo Impact vs Fm Academia: Nani mkali?

Discussion in 'Entertainment' started by GP, Apr 11, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wakuu naomba kuwasilisha mada ya nani yuko juu kati ya wazee wa masauti na wazee wa pamba, wazee wa mujini, wazee wa blingbling!.

    nawasilisha.
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,952
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Wazee wa masauti. full stop
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WAZEE WAMASAUTI, hawadanganyi hao.
    wazee wa mimina mimina!
    wazee wa USITINGISHE,weita leta ingine
    wazee wa NASIKIA RAHAA,NASIKIA RAHAAAAAAAA
    wazee wa KANDAMIZA EEEEEEH MAMA kandamiza

    hapa KANAL TOP,hapa ALLEN KABASSEELE,hapa christian bella,
    ni noma!NI BALAAA

    wazee wa SHIKAMOO MUZEEE.........,ale TOOOOOOOOOOOOOOOOOOOKA MARAHBAAAAAAAAAA

    au tufanye hivi,NJOONI MSASANI BEACH KESHO PASAKA
     
  4. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha raha kwelikweli kama Simba na Yanga miaka ilee!!
    omba ma mods waweke poll watu wapige kura!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wazee wa masauti mmwanzo mwisho!.... kama ni timu basi ni barca..yako wapiiii mapenzi yako
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwenye Kuvaa Ngwasuma,kwenye kuimba Ngwasuma,kwenye kucheza Ngwasuma,kwenye masauti Akudo,hivyo FM ACADEMIA IPO JUU
     
  7. D

    DawaKali Member

    #7
    Apr 11, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wa Ngwasuma without a doubt wapo juu sana allround, sebene zauwakika na zimeenda shule. Lakini Akudo wanakuja kwa kasi ya ajabu. Nyimbo kama "Mapenzi yakowapi" na "Mama Venesa" sio zakawaida. Lakini bado awajaji prove, tuwape mda tu na tunaweza tukawa tunaongea mengine hapa.
     
  8. C

    Chrisant Madubu Member

    #8
    Apr 14, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wazee wa Pamba aka wazee wa Tuzo wako juu
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ngwasuma wapo juu zaidi japo huwezi kukataa kuwa Akudo Sound wamekuja kwa kasi ya ajabu na wanawashika ipasavyo wapenzi wa muziki wa dansi Tanzania.

    FM Ngwasuma wamevuma kuanzia siku nyingi,wanawajibika jukwaani na pia wana nyimbo nyingi sanaa...
     
  10. m

    mtuwawatunaviat Member

    #10
    Apr 14, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazee wa masauti balaaaaaaaaaa
     
  11. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngwasuma!

    'Nuff said!!
     
  12. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2009
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazee wa masauti wako juuuu!.....ganda kama kinyago,,...tembea kiroboti, fulu mastaili. Wazee wa zamani kwaheri!
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kumpima demu anajua kukata mauno basi nenda Ngwasuma.......huwa nakaa mbele nala kozi huwa full shangwe....wazeiya ngwasuma kiboko......
     
  14. Y

    YE JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kuna dude kali zaidi ya "yako wapi mapenzi ouoooh, dunia hii...we mubaya!"

    Wazee wa masauti kina Bella balaa.
     
  15. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wote bomba ila nawapenda sana Akundo wana midundo poa sana ya kunye***a!
     
  16. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duh Penny midundo au zile sauti???:):)
     
  17. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vyote vinanichanganya kabisa, napataga hisia fulani za kimahaba sanaaa.:confused:
     
  18. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Wazee wa Mujini hawana mpinzani kwa bongo sasa hivi, Akudo cha mtoto mambo yote Wazee wa funika bovu XXL, yaani sasa wamefikia mahali ukitaka tiketi ya dance lao la next week inakuwa fullhouse hakuna tiketi, hiyo haijawahi kutokea bongo.

    Respect.

    FMEs!
     
  19. G

    Geeque JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  20. Y

    YE JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Geeque ,
    Hapo umefanya kweli, sikiliza hizo mbili utaona wazee wa masauti wako mbali na Quality....Masauti JUU
     
Loading...