Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akubaliwa kirahisi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Sep 24, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Jamaa alimtongoza msichana ambaye alikuwa anasali naye kanisa moja,msichana akamwambia nipe mda wa kusali ili mungu anionyeshee kama we ndo mme wangu wa ndoa,jamaa akampa mda wa mwezi moja,mwezi ulipoisha akamfuata ili apewe jibu,msichana akajibu kwamba mungu hakunionyesha kwamba we ndo mme wangu.Jamaa akamwambia basi nipe na mimi mwezi mmoja nisali ili nihakikishe kweli kama mungu alinidanganya,najua mungu atafanya kitu cha pekee ili uone mi ndo mme wako.basi msichana akampa jamaa mda wa kusali.Kwa vile msichana alikuwa anaishi kwenye nyumba ya nyasi jamaa siku moja usiku wa manane akaenda nyumbani kwa huyu binti,akapanda juu ya nyumba na kufunua nyasi halafu akamwulika demu machoni kwa tochi huku akisema,''Selina mi ni malaika wa bwana,nimetumwa kwako na mungu kuwa Zakaria ndo mme wako halali wa ndo,mungu amesikia kilio cha zakaria,usiufanye moyo wako kuwa mgumu mana ghadabu ya mungu itawaka juu yako''......halafu jamaa akaondoka zake.Kulipokucha asubuhi msichana alimtafuta jamaa na kumwambia naomba nisamehe,Malaika amekuja kuniambia we ndo mme wangu,nimekubali ombi lako.
     
  2. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    uwiiiiiiiiiiii mbavu zangu!
     
  3. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binti mlokole kitanzini 'ndwe'
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Akaachia mzigo kiulaini!!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Ngoja wenye dini zao waje.....mie namalizia nguruwe wangu hapa!
     
  6. serio

    serio JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    season ya ndoto za vikombe imeisha,.sasa ni ma-loveee,.duuh
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ashapotea na wengi wanapotea kwa mafuniko na sio mafunuo.
     
  8. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    aise we nooumaa!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli wanaume ni wabishi si mchezo
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mwe mwe mwe mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! usijesababisha wengine wakashikwa juu ya paa kwa style ya yule jamaa wa tabata.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha! Kuanzia leo nahama kwenye hii nyumba ya nyasi.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    thubutu! usihame mpaka malaika aje na kukwambia mimi na wewe hadi kiyama lol!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    duh! Malaika akija kuniambia una nyumba ndogo je?
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nitafanyaje kosa hilo nami nakuja mwenyewe kumwakilisha kwakuwa hutaki kuelewa somo mwaka unakaribia kukatika.
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Malaka wa kuja kumulika na tochi, tena juu ya nyumba, lol.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Kuanzia leo somo nimelielewa nisije nikashindwa kulala kwa uoga.lol
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kweli wanaume hatushindwi kitu.
     
Loading...