Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aku bibi,narudi zangu kwa mpenzi wangu wa zamani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Mar 25, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu.juzi nikiwa zangu kwenye moja ya lecture hall maarufu hapa chuon kwetu nikisubir pindi lianze,nlibahatika kunasa maongezi ya wadada flani hvi ambao walikua wamekaa jirani yangu,maongez yao yalikua hvi ''aku bibi,me narudi zangu kwa mpenzi wangu wa zaman,huyu{akataja jina la msela}ingawa ananipenda sana but kikwel i dont feel anythng on him,nilikua nae ili tu kufanya maisha ya hapa chuo yawe marahisi,si unaona hata vile ambavyo nimeanza kumpotezea taratibu,nataka mpaka ikifika mwezi wa 6 mwishon nimwambie kila kitu tulichofanya wkt wa uhusiano wetu kibaki kuwa historia,kwa kifupi he has to forget everythng abt me,eti jana kajikosha kunitoa out,nikaenda nikamlia vipesa vyake,bac c akataka tufanye na sex,me nkamdanganya nabreed ili kumkomesha tu,infact me kwetu arusha na ye kwao sijui ni songea,atanipatia wapi tena mie,kwanza mtu mwenyewe amesoma political science,mpaka aje apate ajira ni leo?''ikawa bahati nzuri ticha akawa kaingia class so story zao zkawa zmestopia hapo ingawa hata wkt ticha anapga pindi nliwaona bado wakiwa busy na story sema nilishndwa kuzinasa kutokana na kuconcentrate kumckilza mwalimu.sasa nkajiuliza,kumbe hizi couple tunazoziona hapa chuo ndo kikiisha fika kipindi ka hiki cha kumalza malza ndo mwisho wake unakua hvi wakuu?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweli, hiyo inaitwa danganya toto ili siku zipite.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Asilimia 99 zinavunjika,1 ndio zina endelea!!!!! Kumbe senetor ni ngwini??
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    teh teh teh,mkuu kwan kuwa ngwini ni dhambi?
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa unategemea nini wakati maisha bado yanaendelea na kila mtu baada yakutoka hapo anaenda kivyake kutafuta kazi?
    Maisha ya chuo mambo hayo ni ya kawaida sana hivyo kwa mwenye kujihusisha na mahusiano ajue fika kuwa hayana guarantee siku yoyote yanaweza kuisha.
    Na wewe kwa kudaka issue ni noma!
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha mambo ya kawaida...wee chuo kamatia ili kuservice body yako na aio kujidanganya kuwa eti tutaoana
     
  7. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kweli hiki kizazi ni kwishney!
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Maskini huyo binti naye hajui mshkaji naye yupo kujiridhisha? sijui atajisikiaje atapomwambia iwe historia na mwanaume anamwambia, ilikuwa historia tangu siku nyingi!
    Well, mara nyingi huwa ngoma droo kwa wote...
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Senetor, mwanaume ukizidi kuzubaa lazima wanawake watakuchezea tu.

    Ingekuwa mimi ndo yule dume, ningesema hakuna shida hata kwenye bleed mimi sinakupenda sioni shida kuzama ndani tu, kwani condom sizipo wasi wasi ni nini.
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nilivunja ndoa yangu ya chuo kinamna. Nili-graduate mwaka mmoja kabla yake nikapata ajira kibaoo Dar. Lakini nikaamua kwenda kujifukia Namtumbo na kukomesha mawasiliano kabisaa. Ndiyo ikawa imetoka hivyo!
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    daah sijui atajisekiaje, ila mapenz ya chuo ndo yalivyo kwa asilimia kubwa. vp mentor mbona nilikumic sana
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...wasichomane tu visu....waachane kwa amani!
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi huwa hivyo...kimtazamo huwa inaonekana wanaume ndo 'huwatumia' zaidi wenzao while in its practicability, the campus gals ndo wanazidi kwa kuwa in a jus-for-fun relationships...ingawa kuna percentage kama hiyo nliyoizungumzia apo juu...!!!
    My dia..ndo narudi rudi hivo...vp how av u bin!?? missed u MORE
     
  14. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hee kuna majina mazuri duniani. *Meritta*

    Meritta You have great self-confidence and a charming personality which attracts many friends and admirers. Your innate sense of personal power and ability to lead are ideally suited to positions of authority. Being so versatile and seeing the big picture your ambitions are high and much is usually expected of you. With patience and tenacity you will certainly fulfill the great potential you have for success.
     
  15. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    na wewe umeona mkuu eeeeeh! love the name aseeeeeh!
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ila wanachuo wote si wanaume wala wanawake wengi wao ni wazinguaj tu kimahusiano
     
  17. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    That name imenitoa kwenye topic. so nice one!
     
  18. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Nashukuru Mungu mie wangu tumekubaliana ni "No string attached" Good thing kila mara huwa haishi kutoa hii kauli, "Don't fall in Love man" But nahisi kwa mbali kama naanza kufall vile.., Ila hapa ndo mnaniogopesha..:scared:
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo hivyo....... hujawahi ona kitu ambacho huna time nacho ndo kinakubamba vilivyo!
     
  20. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Ni bond chache sana zinazo-survive baada ya kumaliza chuo,so mkuu SENETOR hata kama wewe pia umewekeza hapo jua mkimaliza tu chuo kila kitu kwishney!!
     
Loading...