Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aksante kwa kujaribu kuzungumza nami ila..........................

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Jan 13, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Baba mmoja kiziwi(asiyesikia) alipanda daladala aina ya chai maharage kutoka kijijini mwake kuelekea mjini.Huyu baba ni mtu asiyefahamu mambo mengi ya kisasa. Kutazamana naye huyu baba ndani ya hiyo chai maharage alikuwa abiria mmoja kijana aliyekuwa akitafuna big g. Huyo baba akawa anamtazama sana huyo kijana wa big g. Alipofika mwisho wa safari yake, baba akanyanyuka tayari kushuka huku akimwaga yule kijana kwa kusema: 'Nashukuru sana kijana wangu kwa kujaribu kunisemesha muda wote wa safari lakini mimi ni kiziwi!
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndo wale wale,mtu unapishana naye,ukifungua mdomo tu,keshajibu...marhabaaa,hujambo kijana!
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asalaaale!!
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kama ni mimi na nimegundua hilo kuwa hajui natafuna big g naendelea kutafuna kwa nguvu ili ajue nmechukia
     
  5. T

    TUMY JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ah ah hiyo nayo kiboko hiyo:lol::lol::lol:
     
  6. Tombi

    Tombi Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitashuka na kumnunulia big g alafu akianza kutafuna ni tamuuliza mbona na wewe unaniongelesha?
     
  7. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha!
     
Loading...