Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aksante CHEF Pride na Kikwete Kwa Bei Ya Kuanzia Saa Nne Usiku Nimeanza kupata Kitambi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Jul 5, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Nameanza Kupata Kitambi nilichokuwa nakitafuta sana nionekane kama mheshimiwa Misosi Bab kubwa Kwa Offer hii ya Chef Pride Restaurant kuanzia saa nne Usiku kila siku kwani hii offer imekuwa ya muda mrefu kama offer za Tigo.. dah!saa nne tayari wacha niwahi nisije kuta chakula kimeisha.
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna jukwaa la matangazo, nakushauri upeleke huko
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii nayo ni nini?
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Una akili sawa sawa?!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kula saa nne usiku ni afya hii....au mimi ndo wakuja
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Magwanda wana matatizo sana..
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Yale ni mabaki ya mchana mkuu, sasa wasipoyauza nusu bei yatawachachia ukizingatia yana viungo vingi.....inasevu wazungu wa Jambo Inn kubana budget
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakushauri pale Chef Pride hiyo sio ofa! Unadhani saa 4 usiku wateja watatoka wapi? Lazima wawauzie nyie makombo, achana nao mkuu
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chatu Dume makombo ni chakula kilicholiwa kikatiwa mkono kikabaki. Nadhani hao jamaa hawauzi makombo kama wengi msemavyo ila wanauza vyakula vinavyokuwa vimebakia (havijauzika) ili visilale.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Biashara matangazo
     
  11. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Bora mmwambie ukweli huyu jamaa, kwenye jukwaa la siasa yeye analeta habari za vipolo vilivyobakizwa na wazungu, tena hadadisi kwa nini iwe saa nne usiku, muda huu wanaokula huwa mara nyingi ni wale ambao wapo bize sana tena hula majumbani mwao
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii ni mgahawa au nikjisehemu ka mama nijazie fulani au nini?
     
  13. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kha! hv wewe mzima kweli?!
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    kiwete anahusika vp kwenye wewe kula wali jaaaa la la?

    mitoto iliyokulia madrasa utaijua tu,nchi inauzwa we unawaza ubwabwa wa chef pride!
    nadhani wazazi na familia yako ndio wanawarudisha madarakani hawa wavua magamba kwa ofa ya pilau.
    mmelogwa nyie:mimba:
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Wewe umekulia wapi? au Wewe wa SENGEREMA??
    Kama kulogwa basi wewe ndio uaminivyo jijue wewe ni mshirikina.. kwa imani yako

    Kikwete anahusika kwa kuweka nchi swafi vitu kama hivi na sie tunajidai navyo

    Offer ni offer tu wewe Mwenyewe Unakanyaga Ardhi ya Allah Free, karibu nawe uje uonje Pilau The Chef Afya inakuja kwa kula sio mineno yako ya Ovyo
     
  16. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Haswa Che Guavara washangaa au Wauliza? Weka Avatar ya kwako Mwenyewe Kwa hiyo ya Sasa Jiulize kuwa wewe ni Mzima Kweli Kisha Ujujibu?!
     
  17. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Mgahawa wenye Nyota Tatu ***
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hivi ile ya Lumumba imehamia wap? au Airtel???
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, labda tafsiri yangu imekwenda vibaya, nilikuwa namaanisha chakula kilichobaki, mimi pia nakula pale mara kwa mara mchana walikuwa na sehemu yao ingine pale Lumumba pamevunjwa, tupo pamoja mkuu Sokomoko
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwa vyovyote vile nadhani jamaa ujumbe wake umefika
     
Loading...