Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akon apigwa "stop" Sri Lanka

Discussion in 'Celebrities Forum' started by JM Aristotle, Mar 27, 2010.

  1. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msanii wa kimarekani, Akon; amelazimika kuhairisha tamasha lake lililokuwa lifanyike nchini Sri Lanka, baada ya serikali ya nchi hiyo kumnyima visa.

    Kisa hasa ni kutokana na wimbo wa "Sexy Chick", ambao kwenye 'shooting' ulimwonesha mwanadada mmoja akicheza nusu-uchi mbele ya sanamu ya buddha.
    Tukio hili liliwasikitisha sana wakazi wa Sri-Lanka, ambao wengi ni wa Imani ya ki-buddha.

    Zaidi ya watu 200, waliandamana ndani ya mji wa Colombo, wakibeba mabango yaliyoandikwa, "Stop Akon Now". Na, mpaka sasa kuna kundi kwenye facebook linaloitwa "We hate Akon"

    Lakini, yeye mwenyewe Akon, alijitetea kwa kusema, hakuwa na nia yoyote mbaya ya kuichafua dini hiyo.
    Kwa habari zaidi, waweza kufuatilia link hii; http://www.cbc.ca/arts/music/story/2010/03/24/akon-sri-lanka-concert.html
     

    Attached Files:

  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wooooooooy wwwoy woy; nimechungulia hiyo pic aisee hata mimi ningegadhibika ni kama mockery flani hivi kwenye imani ya wenzio!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Anastahili kupigwa stop!!! duh:eek:
     
Loading...