Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akodisha Mwanaume wa Kumbaka Mkewe

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Jun 6, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Friday, June 05, 2009 11:17 AM
    Mwanaume mmoja wa nchini Marekani ametupwa rumande baada ya kumkodisha mwanaume aliyemtafuta kwenye internet ili ambake mke wake anayekaa naye ambaye amezaa naye watoto wawili. Polisi wa Marekani walisema kwamba mwanaume huyo mwenye umri wa miaka 25 aliweka tangazo la kumtafuta mtu wa kumbaka mke wake kwenye interenet bila ya mke wake huyo kujua.

    Mwanaume huyo ambaye jina lake halikutajwa ili kuzuia kutambulika kwa mke wake, amefunguliwa kesi ya ubakaji na tuhuma zingine mbali mbali.

    Mwanaume huyo mkazi wa Kannapolis katika jimbo la North Carolina alikuwa chumba kimoja na mkewe wakati mwanaume aliyemkodisha alipokuwa akimbaka mke wake.

    Watoto wao wawili wadogo walikuwa nyumbani wakati huo lakini hawakujua chochote kilichokuwa kikiendelea chumbani kwa wazazi wao.

    Baada ya tukio hilo mume huyo aliwapigia simu polisi akidai wamevamiwa na mke wake amebakwa.

    Polisi waliyatilia mashaka maelezo yaliyotolewa na mume huyo kutokana na kwamba kulikuwa hakuna dalili yoyote ya mbakaji kuvunja au kutumia nguvu kuingia ndani ya nyumba hiyo.

    Uchunguzi zaidi wa polisi ulipofanyika katika kumtafuta mbakaji ulifanikiwa kugundua tangazo lililowekwa kwenye internet na mume huyo akimtafuta mtu wa kumbaka mkewe.

    Mke wa mwanaume huyo akiongea baada ya taarifa hiyo ya polisi, alisema kwamba alikuwa hajui chochote kama ubakaji huo ulikuwa umepangwa mumewe.

    Haikujulikana mapema kama mbakaji alilipwa kiasi gani na mwanaume huyo ingawa inasemekana mume huyo aliamua kuchukua uamuzi huo ili kumfundisha adabu mkewe kwa kutumia vitisho.

    Mwanaume huyo ametupwa rumande huku dhamana yake ikiwa ni dola 200,000.
     
  2. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Come on guys this is jokes forum not news forum, pls be serious
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanaume hafai kabisa!
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Labda bibie alikuwa too demanding kwahiyo akaona tafute msaada tutani lol!
     
  5. R

    REOLASTON Member

    #5
    Jun 8, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni unyama
     
  6. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya yanafanywa kila siku... Ulaya ni plural ya malaya ;)
     
Loading...