Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akiri: Mganga wa kienyeji alininyonya VV

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kongosho, Oct 16, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, duniani kuna mambo

    Nilikuwa nasikiliza redio moja, akina mama wanaulizwa kama wamewahi saidiwa na waganga wa kienyeji
    Mmoja akasema alikuwa na matatizo na mmewe

    Akashauriwa kwenda kwa mganga, huko Tandika
    Mganga akamjibu, kwa kuwa hana kijiwe, wakutane gesti amtibu

    Bi dada akaenda guesti kama alivyo
    Mganga akamsemea maneno wee
    Halafu mganga akamuuliza bi dada, una kitambaa?
    Bi dada akajibu hana

    Basi mganga akasema atamumia kitambaa chake
    Akamvua kyupi, akaanza kumnyonya VV afu anatemea kwenye hicho kitambaa
    Akarudia mara nyingi weeeee
    Akapiga magoti akaanza kuvua sarawali yake

    He ndio bi dada kung'amua anataka kubakwa
    Akabeba kyupi chake mkononi akakimbia

    Swali kwa wakaka, kama ni mkeo unamwacha?
    Swali kwa wadada, inalipa? hata kama asingemwingilia, ila ile kunyonywa tu na kupewa dawa kwa ajili ya ndoa, inalipa??
     
  2. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyataka mwenyewe. Nani kamwambia guest ni kwa wanganga au wageni siku hizi? Siku hizi guest ni kwa wenyeji wenye ndoa wanapotoka nje ya ndoa zao. Mganga alitaka kutoka naye. Hata hivyo mganga alifaidi kama kiasi
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Imani za Kishirikina, ni miongoni mwa vitu vinavyonikera sana! Kwa mtazamo wangu naona waganga wa namna hii huongeza matatizo badala ya suluhu ni vyema kuwaepuka.
    By the way, suluhu gani au matatizo gani ya ndoa yanaweza kutibika kwa mganga wa kienyeji?! :A S embarassed:
     
  4. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kwa nini aende kwa mganga wa kienyeji? hata kama kuna tofauti ktk ndoa yake but kwa enzi hizi hakunaga mapenzi ya kiganga ganga jaman na kama yalikuwepo ni zamani hizo.Kama unategemea mganga kukutatulia matatizo yako, umepote anjia 7bu ukimfuatilia huyo mganga mwnyewe ana ya kwake tena ukute ni makubwa kuliko hata ya kwako. Watu wabadilike sasa jaman na tuamini ktk natural ways of solving problems na si kishirikina.if wife akifanya hayo, mbona siku hiyo hiyo tu tunaachana!!!!!!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Upuuzi mtupu wa TZ tumekuwa wajinga sana mganga anakuvua chupi?
    Huyo mganga kweli.lol!
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaaa huyo mganga bana
    viungo vyote lazima anyonye huko
    au alimwambia anataka kuongeza utamu huko ili mumewe asimuache ?
    kwi kwi kwiiiii
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani Kongosho hii mada yako watu wote watamuona huyu mdada *****..na utaona kila mtu anakemea ushirikina..lol
    Lakini kila kukicha mabango ya waganga yanaongezeka na wateja ndio sisi hawahawa....lolest!!!
    Yaani katika nchi ya maajabu ni hii...Sisemei kwenye mapenzi tu but ushirikina ni janga la kitaifa kwa kweli!
    Haijalishi msomi au mbumbumbu wote tumekwama kwenye huu ulimbukeni...wanasiasa ndio usiseme..lol
    Jiulize alichofanya babu wa loliondo na huyu mganga wa guest kuna tofauti gani???....yaani mtu unakimbia hospitali unaenda kunywa kikombe!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    hata kwa kunyonya Mganga alifaidi mm km ni Mke wangu atanitambua kitendocha kumuonyesha picha yangu ya VV yake, na sitaamini lazima alitumbukiza .............
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    aliliwa huyo.. kakaa ananyonywa anapata utamu nguvu za kukimbia kazitoa wapi?
     
  10. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama nimejua basi asithubutu hata kurudi nyumbani asepe tu mazima!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Una akili sana wewe.....umeona eee!!!:lol::lol: issue ni utamu bana......as if kuna nyingine ni made in Kilombero suger company..!!!
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwenda kwa mganga kwa matatizo ya ndoa ni sawa na kupoteza/misplace kitu nyumbani kwako afu unaenda kukitafta kazini/kanisani! Matatizo ya nyumbani kwako huwezi yatatua kwa mganga!Shauri yenu wanawake mnaoenda huko kwa hao waganga wenu
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    hayo ndo matunda ya ushirikina.....

    Ila mganga nae ana moyo, haogopi hata fungus????
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    On point

    Mie mwishowe nataka kuanza kuamini
    Au kweli wanasaidiwa? Mbona kila kukicha waganga wanaongezeka tena kwa kasi??


    Huyu kaniacha hoi baada ya kusema alimnyonya na kutemea kitambaa na yyeye akatulia tu

     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nadhani alimwambia shida ipo kwenye k jirani ameiloga ameitupia jini imekuwa chungu so lazima anyonye avute jini ili iwe tamu
    uhuhuuuuu
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapo alishamwambia k imelogwa imerushiwa jini lipo kwa ndani so atulie alivute
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Alitumia nguvu za miguu kukimbia

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mdada mmoja yeye kakiri kabisa mganga alipaka dawa VV kwa kutumia fimbo yake ya asili

    Ili dawa ikolee lazima ifike mwisho zaidi wa kiungo, na kutumia mkono au fimbo itachubuka na utamu utapungua.

    Kwa hiyo alimla na hela akasepa nayo 1.2m za kitanzania lol

     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Mjini Mipango
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndo mipango ya kunyonya wake za watu jamani??

     
Loading...