Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina mama oyeeeeeeee!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Tanganyika, Nov 13, 2010.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumeanza katika uspika, tutawapata wapi akina mama wa kushika nyadhifa zifuatazo....

    1. Jaji mkuu
    2. IGP
    3. Mkuu wa majeshi
    4. Mwenyekiti NEC
    5. Gavana wa BoT
    6. Mkurugenzi - Usalama wa taifa
    7. Mkurugenzi wa TAKUKURU
    8. Katibu mkuu kiongozi
    na wengine wengi.........

    "Suala la kuwa spika lilikuwa katika ratiba ya maisha yangu" na siyo "Mimi ndiye mtu sahihi wa kuwa spika wenu"

    Akina mama oyeeeeeeeeeee!
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mh hata sielewi
     
  3. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo lenu kama hamkuwezeshwa hamuwezi!
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli wakiwezeshwa wanaweza? Hii ni dalili wazi kwamba watz hatuelewi hizi nadharia na sera za gender. Hivi huyu spika ana tofauti gani na mbunge wa viti maalum?
     
  5. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti kubwa kati ya kuwezeshwa na kununuliwa:doh:
     
  6. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mama si mbunge wa kiti maalum, anatoka jimboni huyu. Nahisi huo mwaka 1975 alipoanza ubunge alikuwa wa kiti maalum maana alikuwa bado kabinti. Hatutilii shaka ubunge wake, bali tunatilia shaka mazingira yaliyotumika kumpa uspika. Kama CCM walitamani sana mihimili ya dola kuongozwa na mwanamke si wangeanzia kwenye urais?
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye IGP bado kwanza..
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Humjui JK wewe!!
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    atachemka kweli akifanya hivo.. kazi nyingine kaka zinahitaji jinsia ya kiume! inabidi tufike muda wenzetu "w.wake" wakubali hilo...
     
  10. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Then tell me Njiwa, ni nyadhifa zipi unaona kuwa wanawake hawaziwezi?
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    dah! hii kesi... lniliwahi kusign for philosophy class in my uni nakumbuka lecturer alileta division katika darasa baada ya ku quote Aristotle`s view of women "women were more or less an incomplete man. he also thought that childrean only inherit the fathers characteristics since woman was passive and receptive while the man was active and creative. also lecture akamalizia kwa scripts from Aquinas which says that women was made out of adam`s ribs.
    no offense kuna baadhi ya nyadhifa haziwafai.. labda mpo too sensitive, labda mtakuwa too emotional .. it is a law of nature
     
  12. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusiwa undermine mama zetu. Kama mwanamke anaweza kuwa rais wa nchi nafasi yoyote chini yake sio ishu. Hapa ishu ni akina mama gani Tz na wanapatikanaje?
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    umeni quote vibaya .. mbona brasil mkuu wa nchi ni mwana mama... ok nakupa mfano kazi kama mkuu wa majeshi sio mahala pake kwa jinsia ya kike
     
  14. L

    Lalashe Member

    #14
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya Mambo ya Akina Mama na Uongozi wa Nchi yetu yaanagalieni kwa Umakini! Kuna mambo mengi nyuma yake. Huwezi jua raha za watu hizo?
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    :tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
     
  16. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufumba na kufumbua mwingine huyo!!! Zakimjeghyi ah hata jina lake silijui. Huyu sijui atapewa fedha tena?
     
Loading...