Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina mama Kijo-Bisimba na wanaharakati wengine matatani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Massenberg, Feb 14, 2012.

  1. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 913
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    Kwa mujibu wa taarifa za habari jioni hii, mashitaka dhidi ya wanaharakati akina mama Kijo-Bisimba, Ananilea Nkya na wengineo yamefikishwa kwa Mwanasheria Mkuu.
    Vielelezo ambavyo vimekamatwa ni pamoja na mabango yaliyotumika.
    Hii ni dhahiri kuwa serikali ya Baba Mwanaasha inajaribu ku-divert attention toka suala halisi la kuwachukulia hatua watu ambao ndiyo chanzo cha mgomo na badala yake inaonea raia wenye nia njema.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wanataka kuleta maafa kwani dr ulimboka si alisema wanaharakti wote waliokamatwa waachie pasipo masharti? Sasa mbona wanataka kuyavulumua tena?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    wanajaribu kupingana na masharti ya madaktari?......hii nchi bana haipendi wananchi wake na wananchi hawajipendi vile vile. juzi tu hapa ccm imeibuka kidedea kwenye kura huko sijui wapi huko then uniambie hawa wananchi wanajipenda kweli
     
  4. K

    KAMBAJECK Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuungane na mashujaa wetu tupambane na serikali ya udhalimu.

    Viva Ireinei Kiria, Ananiela Nkya, Hellen Kijo-Bisimba
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    hivi hii serikali imelogwa?
     
  6. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ushauri kwa jeshi la polisi hao wanaharakati walikuwa wanatetea maslahi ya wananchi na madaktari kama wakiendelea wanatafuta mgomo mwingine ambao hautakuwa juu ya wizara bali juu ya jeshi la polisi
     
  7. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ulimboka inabidi ajiangalie sana asije naye akaanza kupukutika ngozi...serikali yetu bomu kwa visasi ndiyo yenyewe.
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hili ndio kosa kubwa watakalo lifanya kuwafungulia mashtaka. Mtoto akililia wembe mpe, halafu wasubiri kuona hasira ya wananchi
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siku zote huwa najiuliza, hivi uana harakati ndiyo ajira gani? Naona kama ni umbea umbea tu wakudakia mambo na kuyashabikia bila kujua hatima yake.... acha waone cha moto kwa kuingilia mambo yasiyowahusu.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata wakienda jela hakuna mwananchi atakayeonyesha hasira labda wewe na wenzio wa hapo kinondoni, watu waache kula bata na familia zao eti waonyeshe hasira kuwatetea wanaharakati? who are they katika nchi hii bana, ni waganga njaa tu hao
     
  11. j

    jigoku JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama walivyorogwa polisisiemu na serikali yao nawe umerogwa vivyo hivyo,na kwa taarifa yenu wenye akili ya kuku huku mkiwaza kutembeza ubabe kila mahali,tena huku mkidhulumu haki za watanzania,ole wenu siku ya mwisho yaja,na kwa hili mnalotaka kuliamsha angalieni litaamusha tena mgomo wa madaktari na hasira za wananchi zitakuwa juu yenu na polisisiemu.ole wenu nasema tena ole wenu.
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani wanakamilisha procedures tu kabla ya kufunga NFA-No Further Action taken!
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Serikali ya jk kama ya wale madikteta wa Burma waliomkamata mwana haraka Ang San Suu Kyee kwa kupiga vita ukandamizaji..discrimination only generates hate, so FREE HUMAN RIGHTS ACTIVISTs PLEASE.
     
  14. J

    Jadi JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,144
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nadhani ni wakati wa madaktari kulianzisha tena, huyu Kova ni darasa la saba anafikiri kila kitu ni nguvu
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    good but how?
    not on a computer keyboard for heaven's sake!

    nenda hatua moja zaidi - tangibility!
     
  16. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dr. Hellen Kijo-Bisimba, apewe heshima yake.
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mashitaka yakifika mahakamani hayatoki bila kufuata sheria ni lazima kesi isomwe. baada ya hapo aliyeshitaki yaani serikali inaondoa mashitaka watuhumiwa ndipo wanaachima huru. mahakama haiachii watuhumiwa kwa kauli ya ulimboka
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mahakama inasubiri serikali kama mlalamikaji kujiondoa kwenye kesi lakini lazima kesi ifutwe kwa taratibu za mahakama watuhumiwa wakiwa wamepanda kizimbani
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tuwe na subira wataachiwa tu kama kuwaachia ni moja ya makubaliano baina ya serikali na madaktari
     
  20. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama tupo na uzalendo wa dhati kwanini tusilitee taifa pale tunapoona panakengeuka
     
Loading...