Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada wanaondoka na glass Bar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Oct 20, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii nimeiona mara kibao nikiwa Bar sasa naona inajengeka hii tabia kume kuwa na tabia mbaya kwa kina dada wanao beba mikoba a.k.a kipima Joto pindi wamalizapo kilaji basi anaweka na bilauli kwenye mkoba nakuondoka nayo kusiko julikana mara ya kwanza nilijua pengine kaja nazo baada ya kuondoka nikauliza kwa muhudumu nikaambiwa tumesha lizwa.
    Sasa dada Bia/wine umenunuliwa unaiba glass ya nini jamani mbona mnatutia aibu wengine mpaka chupa za bia wanabeba.
    Wakuu Masanilo,Chrispin aangalieni vijiweni mnakotembelea ukiona sister duuu kaja na mkoba mkubwa mtilie shaka.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duuuuh, ebanaeee, mi nlikua sijui ati kumbe ndo siri ya yale mamikoba makuubwa ya kina dada?, asee mkuu habari hii ndo naipata kwako.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hahaha.... huyo inaelekea wauswazi siunajua tena uswazi glass za bati na plastic ukiwa na ya "kioo" unaonekana ww mata ya juu
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu haya mambo yapo watu tunashuhudia kwenye Bar glass zinapungua kila mara mzigo mpya unaletwa wadada wanapiga deal kwenye mikoba yao.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Mpwa hiyo ni kweli kabisa. Umesahau na umma, vijiko na tule tuvijiti twa kuchokonoa meno. Ukitaka kujua, tembelea makabati ya vyombo ya mashosti. Utakuta glasi tofauti tofauti kibao. Ngoja waje kina Carmel, FL1, Msindima, MJ1, Lily Flower, JS, VC ZD na wengineo uone watakavyopinga. Si unajua ukweli unavyouma?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Me bado sijabahatika kuwatia machoni live..... ngoja nianze kauchunguzi cha chinichini... tatizo nao huenda wanafanya kazi hiyo watu wakishakuwa talalila.....
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jamani mtatufanya tusiwe tuna beba vijibegi vyetu kwa raha khaaa! huyo ni mrembo wa uswazi bwana sio wote tuko hivyo inabidi atuambie alikuwa bar gani ukutwe alikuwa uswahilini akakutana na vituko uswahilini
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh! Mkuu hii kali umenifungua macho! ina maana dada/mama zetu siku hizi ni noma kihivyo inabidi kuchunguza ikiwezekana na picha tupige tuweke hapa.
     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jamani sasa hapo too-much hadi vijiti vya meno... mbona matuzalilisha sie kina dada jamani
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Born Town. Leo ndio nimejua wewe ni She. Mpwa Endelea kuporomosha thread za kugundua jinsia. Una kipaji mkuu.
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hebu Fidel tuambie hayo ulioyaona ulikuwa bar ipi au taja eneo ukute ulikuwa uswazi mazese kwa mfuga mbwa kule ukadhani na BP wanayafanya hayo hayo ama Rose garden
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Usiniambie unakunywaga Rose Garden. Hiyo BP sijaikamata vema. Hebu nielekeza nikatabaruku.
     
  13. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    BP ni Break Point
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    chrispin una uhakika na uyasemayo?nakata rufaa
     
  15. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Sasa naona kunaumuhimu wa kila bar maid kumsimamia mteja wake kama wafanyavyo wauza kahawa!!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Lol! We mtoto una visa. Hizo bar huwa unapigaga ulabu hapo? Ni PM basi tupange mikeketi.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,743
    Trophy Points: 280
    Uhakika 100%. Nimeshuhudia mara nyingi. Kata rufaa tukutane kizimbani.
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hahahaahaha hii kali..... basi bar zitajaa wahudumu kuliko wateja halafu sijui hao wahudumu watalipwaje ikiwa idadi itazidi mara 2 ya wateja
     
  19. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Au kama kusimamiwa itakuwa kazi,basi wafanye taratibu kama za library,kila anayeingia na mkoba auache counter mpaka atapomaliza starehe zake!!
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmh labda kabati la mashosti wako ndo lina glass tofauti tofauti,huu sasa ni uongo yaani mpaka toothpick,Chrispin tutake radhi kwa hili,Hili nalipinga kwa nguvu zote unataka kutwambia kuwa kila anaebeba pochi kubwa anaondoka na glass za bar?

    Huyu nae alieanzisha hii thread nina wasi wasi nae inawezekana hao mashosti ambao yeye huwa anatoka nao ndo wanaofanya hiyo kazi maana amejuaje? Kuna wakaka hapa wamesema hawajawahi kuona ila wataanza kufanya uchunguzi,sasa wewe kaka Fidel80 wewe nina wasiwasi sana na hii thread uliyoileta, lengo lako ni nini? wakina dada tuonekane wezi au?
     
Loading...