Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada, wanaelekea wapi? Tunaoa artificial women???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 13, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa siku za karibuni, tumekuwa tukishuhudia teknolojia ikikuwa kwa kasi ya ajabu na sasa inaonekana kuwaathiri dada zetu kwa kasi ya ajabu sana. Kuna dawa siku hizi zimeingia za kuwanenepesha wadada makalio (kuongeza hipsi), zipo za kupunguza/kuongeza matiti, zipo za kupunguza tumbo na sasa zimeingia sasa za kusimamisha matiti.

    Nashawishika kufikiria beyond the box, endapo mi kijana nimepata mchumba mwenye makalio ya bandia (yametengenezwa na mchina/mganga wa kienyeji, matiti katengenezwa hapo sinza (au kwa cosmetic surgery) (machine ya kunyanyua titi yawa gumzo dar-gonga hapa), tumbo limekarabatiwa na Monalisa sliming belt (au dawa za kimasai), rangi ya ngozi ni ya bandia maana imekarabatiwa na cream za dubai/malaysia/china/USA etc! Sasa hapo nina mke kweli?

    Swali langu ni je tunaelekewa wapi? Hivi tunajua madhara ya hizo kemikali na hizo sayansi za kubadili maumbile?
    Na wanaume tutakuwa tunaoa nini, wadada wa kuchonga? Tutapona kweli na kansa? Na watoto tutakaowazaa je? Hawatakuwa na kasoro?

    Nina waheshimu dada zangu sana na kuwapenda na si kusudio langu mada hii ieleweke tofauti, lengo ni kusikia maoni yenu juu ya sayansi hizi za kubadili maumbile na madhara yake kwa watoto wetu tutakaowaza!

    Wenu,

    HorsePower
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wenye akili wanatafuta wanawake wa ukweli, fake ni kwa kuonja tu!
     
  3. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    HP akili za kuambiwa changanya na za kwako
    Hapo macho yako yatumie vyema na kama ni miwani ongeza lensi kabisa uangalie kwa makini
    Wenye akili wanajua mwanamke wa kuoa ni yupi
     
  4. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Kuchamba kwingi, kuondoka na ma**
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    ndo maana mpapokuwa na uhusiano kuna kuchunguzana....
    hamuamki asubuhi mkawa wachumba au mke na mume.....

    kingine wakulaumu ni wewe mwenyewe.....
    kama unapenda makalio hips sijui matiti itakula kwako.......

    uzuri wa mwanamke ni tabia sio urembo........

    ukitafuta mwenye tabia njema utampata na mkichunguzana vyema utampata asiyetumia hayo madawa/teknolojia ya urembo......ila ukikurupuka kutafuta wowowo na hips utapata wa kichina

     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si ndio mnavyotaka wakina kaka, kwahiyo kila biashara lina soko lake. Ingekuwa mnatupenda hivi tulivyo original tusingefika huko.
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    biashara ya kondoo mkia
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    sema nikupe binti zangu akina cantalisia, husniyo, mwali wote ni
    orginal, kuanzia nywele hadi kwenye nyayo za kutembelea, achana
    na hao wa kichina.
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni ufinyu wa mawazo tu walionao baadhi ya wanawake. Wengi wao hawataki kujikubali vile walivyo. Nadhani hakuna mwanamke mbaya, isipokuwa ni kujitambua na kujikubali tu! Haijalishi wewe umepigwa pasi au mweusi, believe me kuna mwanaume atakupenda sana tu jamani. Maintain what God gave you! Sipendi kabisa wanawake wanaomkosoa Mungu aliyewaumba!Mwe HEBU MIKUBALI VILE MLIVYO NDO MTAPENDWA ZAIDI OTHERWISE WANAUME TUTAISHIA KUWAMEGA NA KUWAACHA!Katika kujenga familia wanaume hutafuta (mke) na sio (mwanamke).
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    jamani mbona mnachakachua thread? Lengo ni kuchambua sababu ya wadada kujibadilisha na madhara yatokanayo na hiyo tabia.
    Thanks
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    yoye haya sababu ya ukahaba!
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    ndugu, mungu atakupa wa kufanana na ww, ukiwa fake utapata fake ukiwa original mungu atakupa huyo huyo original!
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimezungumzia kwa ujumla wake, sijamahanisha kuwa nina mke wa namna hii. Kikubwa nilipenda tujadili hasara za hizi teknolojia kunusuru vizazi vya sasa na baadaye.
     
  14. sister

    sister JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    utandawazi ndo unatusumbua na atuwezi zuia tekinologia ndani ya nchi yetu cha msingi kila mtu amuelimishe nduguye madhala ya artificial na kujikubali alivyo.
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hata waweke za Mchina au za Mkorea kama huna huna tuu...
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sasa utagunduaje kama huyu mke wa kichina?:hand:
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,291
    Trophy Points: 280
    ...............mhhhhhhhhhhhh
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo changamoto kubwa, labda akishafikia miaka zaidi ya arobaini ndiyo unaweza kugundua kwa kuona mwili jinsi unavyosinyaa badala ya kuzeeka!
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kazi kwenu wakaka mnaopenda fake........................... bado mengine yanakuja, lol!
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kabala sijachangia naomba nimsikie mtani wangu mngoni,Chimunguru unasemaje mtani?
     
Loading...