Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina Dada wa kibongo Acheni Hizo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Jan 2, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa nafawanyia research hawa viumbe kwenye mitandao mbalimbali ya urafiki na uchumba.

    Mwanzoni tunachati fresh tu, linapokuja swala la kutaja sehemu nilipo, ndo hapo ninapowachezeaga akili hawa dada zetu.

    Mara nyingi nikiwaambia niko mamtoni nachukua nondoz au napiga mgalala/box, basi maongozi yanakwenda vizuri mpaka kufikia mikakati ya kupanga engejimenti na harusi.

    Asilimia kubwa pia huendelea kuchati nami, iwapo nitawaambia niko Dar, na niko kwenye ofisi flan kubwa hapa mjini.

    Usilongwe ukawaambia ukweli hawa viumbe, kuwa uko Tandahimba,Ukwale au mikoani huko hasa ya pembezoni, hupotea ghafla na namba za simu hubadilishwa.

    Hivi nyie akina dada, fedha na kazi ni kitu gani hasa mpaka mvipapatikie kiasi hicho?

    Hivi huwezi ukaanza maisha na mwenza wako kwa kulalia mkeka kwanza?

    Hamuoni fahari kuanza maisha from the grass root na mwenza wako?

    Hivi mke wa Obama alijua mmewe atakua rais, ndo akamkubali fasta?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pia na wewe una tatizo kwa nini usiseme ukweli toka mwanzo sio wote ambao utakaposema ukweli watakukimbia
     
  3. L

    Lizy JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Na wa kaka hivo hivyo.

    Hata hapa JF atakuuliza hivi upo wapi Dada, ukisema ukweli kwamba Upo Tanzania Shinyanga, ndo utakuwa umeua mawasiliano Hupati tena cha PM, thanks wala nini. Ila ukisema upo nje ya nchi hasa US na Europe hapo kitaeleweka, na kwa Tanzania at leaaaaaaast Dar, nje ya Dar forget it.

    So its not abt Wadada peke yao, na Wakaka mna/wana tatizo hilo.

    Kabla sijasahau....Happy New year 2010.
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,348
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Endelea na strategy hiyohiyo eventually utampata ambaye hayo yote hana na ukipata tu usijivunge maana akina dada wengi siku hizi[hata wazazi] wako materialistic wanataka mwenye nazo na siyo kuanza na mwenza halafu kufanikiwa mkiwa pamoja
     
  5. L

    Lizy JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amesema anafanya research...............

    Au labda na wadada wanafanya research kujua kama wakaka wanasema ukweli wa makazi yao!

    Kaazi kweli kweli.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280


    Ze semu tu yu.
    Hiyo ya shinyanga imenikumbusha kitu,kuna mmoja mwezi uliopita alinikimbia baada ya kumwambia niko Shinyanga,, isije ikawa ni ww Lizy!!
    Kwa asilimia kubwa ni wanawake, sisi labda tu ukiwa na intension ya kutafuta sugar mamy.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa kweli sioni tatizo kwani kasema alikuwa kwenye reasearch sasa utajuaje na hao wadada nao walikuwa kwenye reasearh hapo ngoma droo akuna cha wasichana wala wavulana wote wasanii tu wote wanapenda pesa so let be true here.
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahhaa-Happy new year wana JF!!!

    I like funny stories like this.
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lizy,

    kumbe some PMs na thanks zinatolewa kwa misingi ya itikadi eeh?
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    dah, hata mi nimeshangaa, kumbe kuna za kimapenzi mapenzi! huu ulimwengu kuna watu wanaishi kama wako kwen utopia!

    ndo maana tunawapa 5 watoto wa uswazi! hawana makuu
     
  11. L

    Lizy JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well said, 'some'.

    Kaa chonjo.
     
  12. L

    Lizy JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red!, Siyo mimi KakaJambazi. Ningekutafuta ndugu yangu, as long as kutafutana kwenyewe kungekuwa kwa wema.

    Vipi nikutafute weekend hii tufungue mwaka? Ooops....nimesahau kumbe 'ulidanganya upo Shinyanga'.

    Week end njema
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo kaka ngoma droo, umeuza cheni ya bandia na umelipwa fedha za bandia!!! wee mwenyewe unadanganya na we pia lazima udanganywe!!!

    mwosha huoshwa!!!
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    heheheh toa kitu upate kitu sio B?:rolleyes:
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    teh teh!!! B ukweli no huo!!! ila nikifikiri sana, bora kudanganya tu maaana hata ukipenda kwa dhat you end up being hurt aaaah shwaini!!!
     
  16. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani nakupa na senksi ya huku, maumivu yao ni magumu mno kumeza, aaaaai!!!!!!!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    very true na mi nakugongea!!! hawa viumbe wa Mungu ni ngumu kuwaelewa. naona wao ndo wanapenda zaidi mapenzi ya kudanganywa!!! aki at times siwalaumu wanawake wanaowafix mamen!!! ukichunguza wengi wao walishaumizwaga sasa wanaona liwalo na liwe!!!
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    Mi nilikua nakutest kwanza Lizy,nione ka unafaa kwa matumizi ya binadamu.
    Uliposepa nikajua ni wale wale.
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kuna movie moja ya kinaijeria inaitwa "Disguise" i wish wakina dada wengi wangekua wameiona, angalau wangeambulia chochote.
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na wakaka nao waangalie ipi?? ujue hapo pande zote mbili zinahusika!!!
     
Loading...