Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada tuache woga tumuenzi Regia

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpoleeee, Jan 15, 2012.

  1. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dada Regia Mtema alikua anatuwakilisha hapa jf na uraian. Nawaomba wanawake wenye vipaji vya siasa hapa jf mjitokeze na muache woga na kujificha katika kupambana kwa manufaa ya nchi yetu bega kwa bega na wanaume kama njia moja wapo ya kumuenzi. R.I.P dada regia.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    rekebisha hapo andika REGIA na wala sio rejia
     
  3. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    unahakika?
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    labda wewe ndo mwoga mi siogopi mtu napeperusha bendera ya cdm kwa kwenda mbele hapa wanaume wenyewe wananikubali.
     
  5. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naona sijaelewa, wajitokeze, waache woga na kujificha na wapambane na yapi haswa? please fafanua zaidi
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sawa Mpolee, wazo zuri nafikiri ni namna tu sasa ya kujipanga kimkakati kuhamasisha wadada wajitokeze na kuwajengea uwezo zaidi.
     
  7. S

    Shaban Muhsin Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya sasa kazi kwenu kina dada na wamama!
     
Loading...