Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada siku hizi mmekuaje???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jumboplate, Jul 15, 2010.

  1. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka wakati wa zamani kidogo ilikuwa kazi sana kumtongoza msichana, yani ilibidi uwe umejiandaa sana kwanza kabisa kupata nafasi ya kukutana naye, pili kupata nguvu za kufunua mdomo ili umweleze maneno yaliyopo moyoni mwako (kumtongoza) na tatu kupata subira wakati unasubiri ujibiwe ombi lako la kufanya naye mapenzi. Process yote ilichukua si chini ya wiki mbili hadi miezi.
    Wakinadada wa sasa naona kama vile hali imekuwa tofauti sana...yani kuna wakati siamini kuwa mtu anaonana na demu for the first time halafu namtongoza kisha wanafanya mapenzi within 3 hours za tokea walipokutana!!!!mbaya zaidi kuna wengine wanatongozwa hata kwa sms bila hata ya kuonana uso kwa uso hadi wanakubaliana kukutana na kufanya mapenzi!!
    Sasa bado sijajua tatizo ni nini...ingawa kwetu sisi wanaume imeturahisishia kidogo lakini ikizidi inaondoa ile ladha ya kutongoza. Na siamini kuwa eti labda wanaume wa sasa wamejaaliwa seducing power kuliko wa zamani, sasa je tatizo (kwa wanaume nimesema si tatizo) ni nini hasa dada zangu???
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Mazee usilinganishe ulimwengu wa washenga na sanduku la posta na ulimwengu wa e-mail na sms. Utakuwa unaenda against entropy na kanuni ya pili ya miendomoto.
     
  3. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #3
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha!! nimekusoma ila wasiwe rahisi kiviiiiiile....
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mambo ya kidhungu, time is money..............there no hurry in africa but there's hurry in Tanzania

    Ndo maana mnaoana leo kesho mnaachana
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na nyie mmekuwaje kwani midomo yenu imekuwa rahisi sana kutongoza
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wawe nataka staki.............!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Tume-mordenize fani teh teh teh teh teh teh teh :becky:
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona mnatuandama sana wewe Jumboplate??kama mtu kakupenda kwa nini ajivunge?? au akupige tarehe ya nini sasa?? au kama amekutamani na anakutaka kimwili kwa nini ajivungevunge?? au wewe unapendwa kuzungushwa zungushwa utuambie??
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha yani hapa mambo yamekuwa ngoma droo sijui jamaa anacho-complain nn ,ya nini kujipa tabu maisha yenyewe mafupi namna hii
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bi shosti hapo umenena mwenzangu.

    inaonekana jamaa hataki wadada wanaomkubali kirahisi anaishia kulalamika. na akipata mdada anayempiga tarehe nayo inaweza kuwa tabu. sijui asaidiweje
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jumboplate:

    Utafiti umeufanyaje huu? Au wewe una do and ku go?

    Umewatongoza wewe mwenyewe au unaambiwa na wanaotongoza?

    BTW: Jamii ya wakati ule na sasa ni tofauti ki-maisha: Wakati ule the so called "kutongoza" ilikuwa ni "process" kwa sababu ya "nafasi": Sasa uki-mind msichana you say it, arrange it, do it, and leave it - in fact ni matter of minutes not hours!
     
  12. m

    mjukuu2009 Member

    #12
    Jul 15, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni Sayansi na Technology ya kisasa,mambo ayo yana kuwa supported by Email,Mobile Telephone,TV,Radio,Barabara za lami,Magari n.k
    Mana enzi zile za miaka ile kulikuwa akuna simu sasa fikiria msichana anakaa Gongolamboto wewe unaka Tegeta utampataje akuna daladala,akuna simu za kuongea nae ata kumpa salamu.
    Maendeleo ayo.:sick:
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Jumboplet Umenifurahisha kama sikunichekesha hivi........umri wakushi nimiaka 38-40 sasa kama unatakwa kutongoza wanawake 20 katika maisha yako uoni hautawapata??Zamani mda wakuishi ulikuwa mwingi!!!
    Ila pia inawezekana umekutana nawanawake desgn gani nayo hiyo hatuwezi kuisahau hila JUMBOPLAT kule Iringa mbona wapo kama unawataka??
    Vile vile umesahau Generation tuliyonayo ulaya utakaa miaka mingi bila yakupata mwanamke ukisubiri kutongonzanani anataka kupoteza mda kwa maneno yako yenye ndimu???
    I feel tu acrew can i??with you have time??simple and easy no kupoteza mda!!Kushangaa mara moja!!!
     
  14. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mambo hayajabadilika. Ni kwa vile zamani kulikua hakuna e-mail na facebook na SMS. Zingekuwepo mambo yangekuwa kama unavyoyaona leo.

    Walimwengu hawajabadilika, ilimwengu ndio umebadilika mkuu.
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    hali hiyo ya 'kufukuzia 'bado ipo ila wakati anangojea JIBU la 'anayeremba'... anakuwa anjinafasi na yule'asiyeremba'...:kev:... wadada wanchelea mwana kulia..!!
     
  16. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni shetani anayefanya kazi ndani ya tunayoyaita maendeleo. SHida tupu. Wadada wa siku hizi wamejirahisi mno na hata wanatongoza wanaume. hatari tupu.
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uhatari wake ni nini?
     
  18. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kwa kweli raha ya mwanaume ni kufukuzia binti kwa muda mrefu. Hali hii inampa mwanaume bashasha, na hamu zaidi. Siku akimpata mtoto anajisikia bingwa. Hii ya kufikia kumpata bila mbinde, inakuwa haina raha wala hamasa. Kufukuzia kwa muda mrefu ndo raha!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ni wapi iliainishwa kuwa haki ya kutongoza wanayo wanume tu??? kwa nini niugulie feeling zangu kwa mtu??

    Is it a crime to fall in love and put clear your feelings to person you love only b'coz am a lady?

    aaah people give me a break!!!!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ooh so its a game you enjoy playing huh??? no wonder mkipata mlichokuwa mnafukuzia hata vumbi lenu huwa halionekani!!!
     
Loading...