Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada naombeni jibu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtama, Nov 13, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kawaida bidhaa inapokuwa dukani ili inunuliwe inabidi uiweke mahali inapoonekana ili iuzwe,sasa nawauliza dada zangu mnapovaa nguo za kuonesha maungo yenu nyeti mnakuwa mmeweka bidhaa sokoni?Kama ni ndiyo muwe mnaweka na lebo ya bei kama supermarket!!!!
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    BIASHARA NYINGINE HAZINA BEI MAALUMU. Wewe patana bei tu mzee wala usijali. Nimewasaidia tuu ingawa sio wa kike mkuu!
     
  3. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wengine wanapenda tuu transparent as a fashion na wengine wako kwa soko
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mimi ninavyojua binadamu hakuzaliwa akiwa amevaa nguo...sijui huu utamaduni wa kuvaa nguo aliutoa wapi na sijui alimuiga nani
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Biashara matangazo kaka bila matangazo utavutiwaje kuichukua bidhaa hiyo.........
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Jei Esi..............
     
  7. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh ni fashion tu jamani kwani akinadada tunapenda fashion mpya,
    we chunguza ikija kuwa fashion ya kufunika mwili gubi gubi na wadada wakaipenda utaona wote wamefunika......ombea hiyo ije sasa hutaona kiungo chochot mmmh ila kina dada shughuli ipo mweee:yield:
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Talk to me my shugacake.......
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wenyewe si wanasemaga wanawake ni maua
     
  10. Pacemaker

    Pacemaker Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui ni nature ya mabadiliko ya kimazingira au nn? Ila Mwl wangu wa Bios alishanieleza kw sehem ya ubongo wa kati kwa malediez inayoshughulika na mapoz ipo veri active na ndio maana wakikina dada huzungumza zaidi kwa vitendo km hivo, kanga moja pedo pusha n.k yote hayo ni mavazi, msg sent. Jitahidi mkuu kama namna gani vp shusha mistari kama Adam kwa Eva. Jipe raha ndugu yangu ukiwa domo zege shaulilo.
     
  11. M

    Mtama Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna fashion ya kuacha mwili wazi,kama unafanya jambo haufikirii una matatizo makubwa,mtu aliye timamu hawezi kuacha mwili wazi ndo maana vichaa ndo wanaacha miili yao hovyo!!
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Sasa unakuta mtu ni mke wa mtu alafu kapiga pamba kama yuko kwa show room uyu nae anataka nini?
    Huwa nawaza tungerudi zama za adam na hawa ata kubakana kusingekuwepo yaani tunakuwa tumeozea kuona kama mkono sikio etc
     
  13. TWISA

    TWISA Member

    #13
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Climate change!!!, imagiNE in 2050!!!!!
     
Loading...