Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada, mtafanya mauaji haya mpaka lini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Apr 13, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini baadhi ya nyie akina dada anaua watoto mliowatafuta kwa starehe zenu? Mtu unajiachia mwenye tena bila kinga yoyote, then ukipata mimba unatoa, je hamjui kuwa hapo anafanya mauji ya viumbe vya MUNGU? Kama hampo tayari kuzaa, kwanini mnajiachia bila kutumia hata lady pepeta? Wazazi wenu wangezitoa mimba zenu, nyie mngekuwepo hapa duniani? Inaniuma sana kwakweli!!!!!!!!!!!
     
  2. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kiukweli Mungu hafurahishi na vitendo kama hivi,
    lakini na sisi wanaume tunaweza kuwa ni vyanzo vya mauaji hayo,ni maoni yangu
     
  3. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimecheka unaposema eti wazazi wenu wangewaua mngekuwepo, so ni heri wale watoto wanazagaa mitaani na kupata shida vile ee. Sema watu wajitahidi wasibebe mimba, ila hili la kuzaa kila mimba bila mpangilio hata siliafiki
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    inauma sana jamani... lakini hao watoto wanawapata peke yao??

    Na sie akina kaka vipi zile mbegu tunazopanda everywhere??:bored:
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Siafiki wadada kutoa mimba, ila pia yawezekana chanzo kikawa ni wanaume. Na nyie kina dada kama ukiona mwanaume haeleweki kwa nini mnajiachia kihivyo?
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    hapo kwenye red tuko pamoja!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Daahh
    Haya bana
    kwanza kabisa utumiaji wa kinga
    Unaenda pande zote wanaume na wanawake..
    sababu kuna kuzuia magonjwa na mimba..

    it is ur responsibility to
    Kumwambia partner wako mtumie kinga
    saa nyingin si raha kula pipi kwenye mfuko
    lakini ni vema kufikiria kabla ya kutenda.
    Na utaepusha huo utowaji mimba

    Lakini kusema hivyo
    Ni vizuri kwa sisi wanawake kuchukua
    Vidonge ,sindano a condom za kike au tusifanye kabisa
    Kujikinga na ujauzito hata hivyo bado tutumie condom
    ..
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Ad... Unatumia kinywaji gani?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahah lol
    leo jumatano
    Maji ya kilimanjaro..
    ingekuwa ijumaa mmmhhh
    Hahah lol
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Saa zingine raha banaa, usinulize kwanini l.o.l
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa darasani tungeongea mengi sana hapa.........but in short suala la utoaji mimba halizungumziki kirahisi namna hii........eti kina dada msikubali wanaume wasioeleweka au msikubali kuzaa bila mpangilio au msibebe mimba........ Vichocheo vya jambo hili viko vingi ikiwa pamoja na umasikini, ulaghai, unyanyasaji wa kijinsia, ukosekanaji wa maadili you name it.
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lol
    haya lakini kwa nini mmhh
    I'm just curious...lol
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunazuia mimba zisizotarajiwa
     
  14. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani mamito we acha tu, hili jambo ni gumu kuliko ugumu wenyewe
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    maty kuna wanaobakwa na kujikuta wanapata ujauzito na kwa kuwa hatuna vituo vya ushauri vya namna ya kuhimili majanga kama haya basi mtu anajikuta hana jinsi na kukimbilia njia rahisi ya kutoa. But wapo ambao pia kutokana na udhaifu wao wanajikuta hawana say kwenye matumizi ya kinga na hana say juu ya mwili wake so mwenzi anatake advantage kisha anakataa majukumu na mdada akijiangalia hali yake duni...anafanyaje??
    Bado ndani ya ndoa kuna wanandoa wanajikuta na wakati mgumu pale mume anapokataa kuzuia mimba na inapotokea imeingia anamwambia mke hataki mtoto.mke afanyeje?
    of coz kuna wale ambao kweli ni wazembe wapenda starehe na wanaojiachia hovyo but si sahihi kuwagroup wanawake wote katika kundi moja......ndio wote wanaua lakini sababu za kufanya hivyo zinatofautiana.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    HAhahaha
    dahh hilo jibu hilo
    mmmhhhh haya bwana..
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si ni kweli lakini eheee
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wanasema peremende huwezi kuinyonya na maganda
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dawa nikufunga kizazi tu ukiona umezaa 10 wanakutosha funga kizazi ujiachie mwanzo mwisho.
     
  20. L

    Loloo JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna dada anayetafuta mtoto mwenyewe lazima mwanaume awepo kama wanaume wasengelala na mtoa mimba isingekuwepo au angekubali kumtunza mtoto nani angeua blame catters both sides
     
Loading...