Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada/mama hamtosheki au hamjiamini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, Mar 4, 2010.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa mara nyingi nikijiuliza ni kwanini Wanawake wamekuwa mstari wa mbele katika kuanzisha vyama visivyo vya kiserikali(NGOs), Vikundi mbalimbali vya maendeleo, harakati,..nk kuliko wanaume. Kwa mfano, katika gazeti la Tanzania Daima toleo la leo No 1917 Ukurasa wa 3, kuna habari kuwa "Wanawake kuanzisha chama cha siasa". Ndani ya habari hii kumeelezwa kuwa, kati ya Vyama vya siasa 19 vilivyoko katika orodha ya Msajili wa Vyama vya Siasa, hakuna hata kimoja kinacho ongozwa na mwanamke. Kwa maana nyingine hii ni moja ya sababu yao kuu kutaka kuanzisha chama cha siasa.
    Naomba kujua je, utitiri wa vyombo vyote hivi bado haujawatosha au ni hulka yao ya kupenda mambo mengi? Hebu cheki mifano hii michache! TAMWA, TAWLA, UWT,WAMA,WAWATA, MEWATA...nk!
     
Loading...