Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada kwanini mnavunga huku manataka??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Mar 11, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :panda::panda::panda:Jamani, kuna madada mmjo nilimdondokea sana, nikatia timu watu wangu, cha ajabu akadai kusumbus sana mara ninawangu, mara sipendelei mambo hayo, mara nipo busy sina muda, mara sijui nini n.k n.k. Nilipo amua kuacha sasa analaumu eti nilikuwa nampima au? Mbona kimya changu kimezidi? Sasa nauliza kwanini alikuwa nanata kwa maneno kibao, usumbufu n.k wakati anapenda????????????????:panda::panda::panda:
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mwenye thamani hujithamini!!!!!! wewe ulitakaje???????? au unadhani kila mwanamke ni maharage ya mbeaaa??????
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mwanamke kuringa babu eehhh.

    Halafu ukiandika hebu jaribu kurudia kusoma maana mie nimejitahidi tu kuelewa kinguvunguvu maana maneno yamekatika mengine hayaeleweki kabisa hapo chini nimeweka red.

    Jamani, kuna madada mmjo nilimdondokea sana, nikatia timu watu wangu, cha ajabu akadai kusumbus sana mara ninawangu, mara sipendelei mambo hayo, mara nipo busy sina muda, mara sijui nini n.k n.k. Nilipo amua kuacha sasa analaumu eti nilikuwa nampima au? Mbona kimya changu kimezidi? Sasa nauliza kwanini alikuwa nanata kwa maneno kibao, usumbufu n.k wakati anapenda????????????????
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha hah aaaaaaaaaaaaa da Dena tena ukiwa na chakuringiaa!!!
     
  5. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuh! Mimi ninafikir mlikutana wote MAPLAYER wakat unamfuata alikuwepo na mwngne alikuwa anamuudumia wewe ulikuwa misscall wakat wewe ulikuwa huna na wakat wewe umepata mwngne hv sasa yeye alishamtosa yule mwngne so kaz kwako kama vp kula mzgo kunja kona
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Tukiwa wagumu =Tunaringa
    Tukiwa warahisi=Malaya

    please, give us a brek...
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo mwanamke poa! I like that. Ladies you should play hard to get :juggle:
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    afrodenzi, Ni afadhari mtu ukaambiwa unaringa kuliko watu wakasema yule dada hajui kukataa.. Kuna kauli tunazipata kwa watu zinauzi sana, ni za kudhalilishwa.. Ringeni Bwana nyinyi ni wazuri na Mungu aliwaumba hivyo!
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Elia big up sanaaaaaa!!!

    mwanamke si maharage ya mbeya maji mara moja!!

    Tena si jamvi la wageni!!

    hasaaaa ukijitambua ww ninani!!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Elia I'm taking u out for dinner tonight..
    Sante sana my dear..
    yaani hii thread ifungwe tu
    Maana kazi kwisha..
    anayetaka kujua zaidi
    Am PM Ellia
     
  11. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kumpenda mwanamke na yeye akakupenda haina maana ndio umtokee asubuhi, jioni ufanye dhambi. Inapendeza kama mwanamke anasumbua. Na usumbufu ni sehemu ya kupima seriousness ya mwanaume pamoja na commitment.

    Kwanza ingekuwa ndani ya uwezo wangu ningewalazimisha wadada wa kiTZ wasitoe tunda kwa mtu yeyote mpaka asotee kwa zaidi miezi sita.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Elia hebu soma hapa chini

    The Following 2 Users Say Thank You to Elia For This Useful Post:

    afrodenzi (Today), Dena Amsi (Today) ​
     
  13. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaa

    Elia hebu soma hapa chini


    The Following 3 Users Say Thank You to Elia For This Useful Post:

    afrodenzi (Today), Dena Amsi (Today), Susy (Today) ​
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Asaidiwe tu huyu member... Nafikiri hata salam hakuanza nayo...kama vile ......
    Sasa kama alikusumbua..akaacha lakin amejirudi kuna ubaya gani?
    Kua uyaone...ndivyo wadada wengi walivyo hasa wakiafrika.
    Hawana uhakika na maamuzi yao. Hawa ndio nmewachunguza! Lakin nawapenda pia.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Susy wewe haya bana.

    Halafu upunguze kuringa na wewe
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpaka kumkubali mwanaume kwa mwanamke anayefikiria pana safari ndefu, hasa kama mahusiano hayo hayatokana na urafiki, yani mtu kaja kakuambia mi nakupenda nataka.... Dah lazima ufikirie aisee, halafu kuna wakati Roho inapingana na mwili!! Mwili unaweza ukakubali lakini Roho ikakataa!!!! Lakini baadae ukajikuta nafsi inakubali na roho nayo inakubali.
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaaaaaaa

    Da Dena mie si ninacho cha kuringia lol!!! lazima niringe!!
     
  18. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Wachunguze jogoo na mtetea utapata majibu. Unataka umrukie tu anywee? Ikitokea hivyo utaleta hadisi gani ingine? Nasema watoto humu wamekuwa wengi.
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe watu walisha susa . . . .
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dena hii ndio lugha ya vijana wetu wa enzi za JK na nikitumia utabiri wangu atakuwa form 2,wa form 4 hao tayari wataalam lol!
     
Loading...