Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada hii siku hizi ni fasheni au?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ENZO, Mar 7, 2012.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    zamani ilikua vigumu sana kumuona mwanamke mwenye mimba,ila siku hizi naona kama wanafanya mashindano hivi?!! yaani kila siku lazima niwaone zaidi ya watano,unakuta mwanamke anayo mimba kuuuuuuubwa anazunguka nayo kariakoo!! sa sijui ndio fasheni au?! ........
    MP.
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hapa sasa ni kuingilia uhuru wa wenzenu, mnataka muwapangie hadi ratiba za kubeba ujauzito au??
     
  3. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Sasa km ana mahitaji huko Kariakoo asiende sbb ana mimba?

    Mimba si ugonjwa, so km huna complications zozote, mwanamke anaweza fanya shughuli zake hadi siku anasikia uchungu.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mabwaku hujui mimba dili au unafikiri watajuaje kama anamimba anhaaaa!!..
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwanamke akiwa mjamzito, kazi yake huwa ni kuhesabu waja wazito wenzie.

    Watch out!
     
  6. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    maprosoo umesikia habari hiyo bila shaka!
     
  7. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zamani gani hizo mkuu Maprosoo? Tangu utotoni hadi umri wangu huu wa mtu mzima dunia haijasimama, akina mama naona wanabeba mimba kama kawa.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,344
    Likes Received: 3,144
    Trophy Points: 280
    kwq hiyo akiwa na mimba asizunguke? Kwani mimba ugonjwa? au hujui kutembea ni moja la zoezi kwa wajawazito? Na zamani unayozungumzia ni zamani ipi?
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mbona zamani tulikua hatuwaoni mitaani wakipuyanga.
    MP.
     
  10. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mwambie huyo loh
     
  11. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cku hizi wanaume wanawakimbia wanawake mara baada ya kuundua kuwa `wamewamimba`So lazima akinadada wazunguke kutafuta riziki ndo maana wanaonekana sana mitaani
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hata hiyo zamani watu hawakuwa wengi, ndo maana ulikuwa huwaoni. Sasa hivi population imekuwa tripled
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umekuwa lini wewe? Ebu kaangalie mpira huko Messi kapachika goli la pili!
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    chonde chonde bange noumer!!.
    MP.
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kumbe na wewe unaangalia!! leo atawafunga hata 4. hao dawa yao wakutane na wale waingereza wa bluu
    MP.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Sijamsikia embu rudia.
    MP.
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh maprosoo unavyowaona kariakoo wanapuyanga ni kwa ajili ya kujiandaa na maandalizi ya kujifungua kwani siku hizi watu kila kitu wanajitafutia wenyewe hadi glovu na viwembe zaman mambo yote yalikuwa bure na wkunga walikuwa wakizalishia home sa ma mjamzito atatafuta nini kariakoo?
     
  18. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Ilikuwa vigumu kwakuwa ulikuwa mdogo na haukuwa unatembea sana, nadhani zaidi ya kwenda shule na weekend fulani fulani kutoka na wazazi.
    ...Siku hizi Dar au miji yote mikubwa ina watu kama mara nne hadi tano ya wale wa "zamani", hivyo ni lazima utaona tafauti.
    ...Zamani, Kariakoo watu walikuwa wanapishana kwa kujinafasi, siku hizi hata ukiibiwa hutagundua mapema. Sababu ni ile ile, watu wamekuwa wengi zaidi na hivyo probability ya kukutana na wenye mimba nayo inaongezeka.
    ...Sio fashion. Kuna ongezeko kubwa la vijana wanaofunga ndoa [rasmi na zisizo rasmi] na hata mambo ya mila na desturi hayako "tight", hivyo vijana hubeba mimba bila hofu wala vipingamizi vingi. Kwa ufupi, kubeba mimba sio deal sana siku hizi.
     
  19. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Sawia!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Naangalia ndugu.....ndo burudani yangu hiyo!!!
     
Loading...