Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina Dada Acheni Tabia hii tafadhali....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by data, Aug 25, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,817
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    Tabia ya wewe unapokua faragha na mwenzi wako.. either mmepumzika chumbani....mmetoka out. may be fo lunch... au matembezi tu ya kawaida.. Alafu wewe watumia muda huo kuanza leta habari za Bosi wako kazini,,,..mara Oooohhh...bosi kanialika ktk b day ya wife wake, Leo Bosi kanipongeza kwa uchapa kazi wangu, etc etc.. waleta visifa vya ajbu ajabu vya bosi wako kwa mpenzio... Please Stop.. Waerevu wamenielewa
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tunaambiwa kua wanawake katika relationships ni walalamishi na sio wavumilivu....

    But leo this week... let leo alone wanaume wametuma threads zaidi kuhusu

    wanawake... I wonder kama the cap imehama?? Data hebu nisaidie...
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    so kinachokuuma ni boss kusifiwa au?
    ila kwa jinsi fulani kuna ka ukweli endapo dem mwenyewe is my mum sup, this will be sign of kujaribiwa kwa nitareact vp?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hata nyie mnakuwaga na hizo.....ni basi tu huwa tunawapotezea....
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu kwa yaliokukuta
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,817
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    Wajua nin AD.. wadada sikuhizi vigeugeu mnoooooo... hamshkiki
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,817
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    yapo.. yanatokea... this isyuuuzz!!!?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    aisifuye mvua......lol

    but wewe si mwanaume?unashindwa nini kumpiga marufuku kumtaja bossi wake ukiwepo?

    unasema tu,kuanzia leo.stori za bossi wako sitaki humu ndani

    labda lengo lake ni wewe uone wivu,ukinyamaza atazidi...
     
  9. B

    Bucad Senior Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mwana hicho kijitabia kinaboa sana maana waweza kuwa na stress zako kichwani ukaamua kuchukua muda ili upumzike na mwandani wako angalau akupunguziea stress kama si kuzitoa kabisa lakini mwisho wake unakutana na maudhi mengine kama hayo! Inakera sana!
     
  10. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Utoto(a childish remark), soma JF RULES. Mpigie simu, huyo aliyekusaliti, mambo yenu ya internal affairs hayatuhusu.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Dah! No energy in me...
     
  12. data

    data JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,817
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    I don know how to ridicule you...!!! Ukikua utaacha.
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Wivu ukizidi hata siku akimsifia houseboy wenu kwamba ni mchapakazi na mwepesi wa kuelewa maelekezo inaweza kuwa shida. Kam kupigiwa, unaweza kupigiwa bila hata ya huyo bosi kutajwa mara kwa mara.
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,817
    Likes Received: 1,695
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa uwezo wako wa kufikiri.. na uwerevu!
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa
    kuna ile anasifiwa eti
    Ni handsome,
    mkarimu (sio mkono wa birika)
    ananipenda
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    "Kwanini wewe mpenzi wangu huwa hunisifii na badala yake nazipata tu hizi sifa kutoka nje??" Nadhani hili ndo swali ambalo huwa anatumia indirect way kukuuliza! Sasa kazi kwako kusoma alama za nyakati coz sio kila kitu kinalenga kukuumiza!
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Zile enzi za kung'ata vidole zimeisha, siku hizi ni face to face! Kila neno unaloongea lazima liwe considered, no mere representation of an opinion can work!!
     
Loading...