Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada acheni hizo bana! Mnaboa sana sometimes!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtego wa Noti, Oct 4, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi sipendi kabisa..Unakutana na mdada, mnafahamiana kidogo, mnapeana namba za simu, mnapanga one day mkutane mpate lunch, mnakutana na mnapata lunch, then mnapanga one day mkutane kufumua amri ya sita......Mara demu anakueleza,....oh...sitaki nije na hizi nywele kesho, hivyo naomba unipe hela ya saluni...Yaani hata hatuja-do, unataka nikupe hela ya saluni...umeona mi n ATM machine?! acheni hizo bana mnatuboa!
    Ukionekana demu wa mizinga mwanzoni kabisa mwa mahusiano unaboa sana na unajidhalilisha. Kwa nini usijizuie mpaka mida fulani ndio uanze hiyo mizinga?! Mi ukianza na mizinga nakupiga chini! Acheni hizo madada, mnatuboa mno!!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    so ukipigwa mzinga baadae itakua sawa? kazi mnayo,ushapiga hesabu unatoa lunch, then unaanza ufumuzi! kaazi kweli!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    100% acceptable nikipigwa mizinga baada ya ka-muda fulani, siyo eti very soon baada ya outing ya lunch unaongezea na mzinga wako, ina maana tusingekutana usingekarabati hizo nywele zako? inaboa kwa kweli!!!!!
     
  4. s

    shalis JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahhha kazi kwelli kweli
    haliwi mtu bure hapa kizazi cha kinyonga hiki...ahhhha so funny kwa kweli
     
  5. c

    c..rella Brains Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We vipi, apo u should be thankful mtu amekuonesha makucha yake bado kweupeee.!! Unajua kabisa, she's not HER from th start. . . . . odhawise, pole kaka!!!
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    umeona-eeh, mi ikishakuwa ivo nakubali kula hasara ya lunch tu basi! hela ya saluni hupati ng'o!
     
  7. Jackson jonh

    Jackson jonh Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli inaboa,mi ishanitokea mara kibao tu,kuna mtoto mmoja nilimuaproach akaniambia anamchumba ila yupo nje ya nchi,akasema yuko tayari kuwa na mimi ila nitambue ana mchumba,nami nikakubali nikijua baaa ya mda nitamkoreza na atamsahau tu huyo mchumba ake,baada kama ya wiki moja hivi nikamuomba tukutane ili tulizindue penzi letu,akaniambia mbn una haraka hivyo?basi mi nikawa mpole,lakini baada ya siku mbili yeye akaniambia anaomba nimpatie 15000 eti mwele akasuke kimasai nikamwambia kwa sasa sina,alichonijibu ni kwamba kama huwezi kuhudumia acha wanaweza kuhudumia watumie,nami nikampotezea,coz yeye kuduu alisema bado mapema nisiwe na haraka nikamsikiliza,lakini yeye anataka pesa mbon hakuona kama nae ni haraka
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani wanashangaza sana! hivi hawa madada huwa hawana washauri? naona kama huwa wanakuupuka halaf wanakosa kila kitu!....na mimi aliponiambia hivyo, nilimpiga chini immediately bila kujishauri mara mbili....
     
  9. c

    c..rella Brains Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maneno tuu, tena mpaka salunito utampeleka weye, umsubiri heheh
     
  10. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    "Akina dada" wangapi? We umekamata zigo bovu umeshindwa kuli scrutinize mapema sasa unataka ku generalize kwa kila demu.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    mhh wenawe kupigwa plafoma ya saluni tu ndo kelele namna i?

    ahh wewe bwna mpe mwenzako aende saluni ..na atakwambia stak nije na kucha izi so nipe elfu 50 ya kucha...na kope izi sztak nipe ela ya kope...
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    nawewe pia una haraka sana yaan KUMPA LUNCH TU NA KUOMBA GAME APO APO?
    wewe pia ulikaa kigamae game tu na si mapenz thats y na yeye akaona bora apress plafoma mapema...yaan ukaona pesa ya lunch inatosha kabsa aende KUILIPIA?

    ungeuchuna kdg ....uliwaisha kuomba game na yeye akaawaisha kukuomba pesa....
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndugu kwa hiyo wewe lunch tu unataka kul mzigo mbona kuugharamia unaogopa we mpe tu hiyo ela mbona unaleta mkono wa birika..
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MMMh! kazi kweli ipo,ss kwani kama unampenda kwanini usimpe? pesa ya saloon unalalamika ungeambiwa ununue gari? ebu wacha ubahili wako umemuona mzuri ndio mana ukamfatia mbio ulidhani anavaa majani? huna mpya ......
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    We umeomba gemu ila ulivyoombwa hela ya saluni imekuwa sheshe
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,254
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    Vijana oeni wacheni hizi laana. Hamjui kuna janga la ukimwi duniani?
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    wote mlikutana sio....
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kamanda klorokwin ameishatoka lupango??
     
  19. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    jeshi langu liko lupango? haiwezekani banaa
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa kiongozi Michelle ndio uliamua kumfungia ndani asitoke kabisa
     
Loading...