Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada acheni hizo bana! Mnaboa sana sometimes! Part 2

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtego wa Noti, Oct 9, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kale kadada ambako kaliniboa nilikakimbia baada ya kunipiga mzinga wa hela ya saluni mara baada ya kukatoa lunch, eti kanaanza kutaka nikutane nako tena!
    Kanaanza hivi....
    Samahani kaka, unajua siku ile nilivyokuambia kuhusu hela ya saluni ulinielewa vibaya, najisikia vibaya sana maana naona umenichunia kabisa. nikipiga simu hupokei na hata ukipokea unaongea kidogo na kunikatia simu. naomba unisamehe kama nilikukosea, sahau yaliyopita tuimarishe mahusiano yetu. unajua siku ile tulipokutanamara ya kwanza na uliponitoa lunch nilifurahi sana ingawa wewe ghafla umeamua kunichunia.
    Naomba upange tena tukutane kama ukipenda tupeane raha.
    Mytake!
    Haka kademu kameandika meseji ndeefu mpaka ikaandika ......some text missing..... sasa sijui mimi nikaonee huruma niendelee nako au ndio kananivutia kasi ili one day kanilipue vizuri?
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    t*mba huyo kashaelekea kibla.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aise....ngoja nikavutie kasi..
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kabla sijachangia nataka kujua kanaishi wapi? Tandale, Yombo, Kwa mtogole, Msasani mandazi road, Kigogo?
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Threads za jf nazo zimegeuka movies za kibongo.
     
  6. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Haa haa haaa kweli kazi ipo,ila katupie maji
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    na wewe nawe,hauna siri?mambo yako,unayaleta humu
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uwezi kujua labda muanzisha hii thread ni Kanumba!
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kanumba na uwoya!
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Na baada ya muda atakuja kutoa asante kwa kumuwezesha kutengeneza movie!!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Part 2 ? kwahiyo kutakuwa na 3,4,.... mimi nakustahi ngojea asubuhi kuna dada anaitwa Rose1980 akipita hapa atakupa maneno yako,yeye huwa harembi lol!
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    kwani ni lazima aishi dar!......ni ka swali tu mkuu
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kazi kwako sasa mkuu but,ww unampenda au unataka ukalipize ile lunch yako?km unapenda poa ila km co mwambie ukweli hata kama kaamua kurudi mwenyewe!
     
  14. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Acha kutuchosha akili na mambo yako ambayo unaweza kuyatolea uamuzi bila kutushirikisha.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mbona umeandika kwa madharau hivyo??
     
  16. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Sio vizuri kupotoshana,
    usimkubalie anatafuta mzinga mwingine kijanja kama hujui.
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Buguruni, m/nyamala au temeke?
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Mtafune kisha achana nae.......!!
     
  19. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CRAP. Yes it is......
     
  20. s

    sigienet Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwavumilie kwa huo udhaifu!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...