Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina Butiku wapo wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzito Kabwela, Aug 10, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi walivyoongea kwenye kongamano lao sikutegemea kama hawa jamaa wangekuwa kimya hivi.
    Mbaya zaidi walikuwa wanaongea fact, Mzee Makamba akawaita WEHU!
    Nilitegemea wangeshaonyesha msimamo wao wa kutoiunga CCM mkono waziwazi ili kubadilisha timu ya wezi na kuiweka timu ya waadilifu serikalini.

    Hapa ndipo ninapoamini kuwa SIASA haiendeshwi bila unafiki!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!!!! Umeshawahi kula ndimu mbele ya mpuliza tarumbeta??? basi ndicho CCM walichofanya kwa hawa wakuu,
     
  3. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo chadema kupitia gazeti la Raia Mwema!
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wapo hao viongozi si unajua siku hizi CCM wamejifanya nasi kujifanya ni wanviburi sasa sijui kile kipindi cha mwalimu walikuwa ni bendera fuata upepo au leo hao wazee wakiwaambia sio hivi oooh mbona nyie enzi zenu hamkusahihisha hivi au vile sasa imekuwa malipizano au nyie mlioko madarakani kama mliona wao walikosea na sasa si mlekebishe tuwaone mkikosolewa kubalini. tatizo viongozi wa sasa hawaambilikiki kabisa ukiwambia neno linatoke sikio la pili tena kwa speed ya ajabu kweli kweli, ati wao ndio wao jamani mmmh.

    Me nadhani ni vyema tu hao wazee wakae kimya kabisa tuli na wajionee kandanda la hao CCM viongozi wa sasa maaana hawa viongozi hawataki kabisa kuingiliwa wala kushaurika kabisa ng'oooo
     
  5. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Labda hawajaiona hiyo "timu ya waadilifu" na zaidi sana "iliyo tayari kutawala nchi".
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Butiku yupo. Afya yake haijawa nzuri siku za hivi karibuni. Kafanyiwa operesheni lakini nasikia anaendelea vizuri. Tusiwe wepesi kuhukumu.
     
  7. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,832
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Wafanye nini wazee wa watu? Walishajisemeaga wakamaliza, mawazoni mwao nadhani walitegemea labda ile move inge-spark reaction from the crowd (public) lakini wapi bwana.
    Nani hata alitishia (kutishia tu) kufanya maandamano ya kuwaunga mkono?
    Wabongo (wasomi na kinyume chake) woote kimyaaa.
    Nchi hii tunahitaji Rawlings (au hata Kagame) wetu ili tunyooke na kuanza kuwa na mitizamo ambayo ni tangible.
    Slaa anaweza kujaribu (na nitampigia kura kwa vile hakuna aliye bora mwingine kwa sasa), lakini sina uhakika he is as steely as those two I have mentioned.
     
  8. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,726
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Na viongozi wenzake watakuwa akina nani?
     
  9. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #9
    Aug 10, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kiongozi anakuwa moja, wengine ni wasaidizi tu. Uraisi hauna ubia bali una washauri tu ambao si lazima uwasikilize - The buck stops with the President, upo ? Kiongozi anapovurunda anatakiwa awajibike na si kuwatafuta wa kuwatupia lawama kama akina Lowassa au Karamagi, hapana.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,252
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160

    Isije ikawa ndio mambo ya Sheikh Yahya kuwa yeyote atakayekwenda kinyume na mkwere ataadhibika; maana baada ya lile kongamano pia tulisikia Sinde warioba nae akawa mahututi akapelekwa South!! Si mlisikia kuwa mara baada ya DR. Slaa kuchukua fomu jamaa alikimbilia Msoga na baada ya siku mbili Dr. akavunjika mkono eti bafuni; lakini safari hii hata mchinje kondoo ngapi hamuachiwi mpaka kieleweke!!
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sasa utampigiaje kura mtu usiye na hakika naye?
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sijui ni lini wadanganyika tutaacha kuwa washirikina au kuamini ushirikina! Ni aibu
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    ........kwa sabau ni bora kuliko aliye madarakani
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Wapo sana na wanaona ila watasemea wapi wakati wapo nje ya pango??hawapewi hata nafasi yakujihusisha na shughuli zozote za chama wamekuwa kama mimi nawewe!!!wamebanwa unacheza na hicho chama???:eyeroll2:
     
  15. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,832
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Mag3 amelijibu hili na sidhani kama kuna haja ya kuongeza kitu....
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wacha wakae kimya, nasikia JK kawapiga stop kujenga kikwangua anga pale haribu na ikulu, sasa unategemea watakuwa upande gani, tusubili wakati wa campain
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Sh. Yahya hana lolote anatisha tu, alishindwa hata na pweza kutabiri mshindi wa World cup.
     
  18. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,252
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Mara hapo viongozi washirikina watakapoondolewa kwenye madaraka!! Uliona wapi mkuu wa nchi anapata ushauri wa waganga wa kienyeji a' la Sangomas jinsi ya kutawala nchi na nchi ikaendelea?
     
Loading...