Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akimwona baba yupo na mama faragha..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Oct 4, 2010.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi kwenye familia zetu unakuta baba na mama wanaendelea kulala na mtoto chumba kimoja hata akifikisha age ya miaka 2!je, usiku inapotokea mtoto kashtuka usingizini akaona baba anafanya tendo la ndoa na mama, hii ni sawa/haki?

    NOTE: Kuna jamaa alikuwa anampa mtoto vidonge vya pilton ili alale usingizi mzito, na tendo la ndoa lipate kuchukua nafasi yake!je hii ni sawa/haki?
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    huyo jamaa bogas,watoto wa siku hizi ie kizazi cha dot com wakifikisha mwaka m1 na nusu asilale na wazazi
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa akili yake haiko sawa
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmmh!kama ana chumba kimoja cha kupanga inakuwaje hapo jameni?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    anampa mtoto piriton akiwa addicted?
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo tumsaidie sasa,ili asimpe mtoto piriton na yeye aendelee kula tunda, je afanyaje?
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160

    hilo nalo neno mmmmmh!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    amlaze chumba chengine.

    aweke na zile baby monitors .......mtoto akilia chumba cha pili, asikie sauti chumbani kwake.

    akiwa hawezi kumlaza chumba chengine usiku mzima, amuondoe wakati huo tu.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wakafanyie bafuni huko wanakoenda kuoga kwani lazima kufanyia tendo la ndoa chumbani:becky::becky::becky:
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahahaahhahahaha!!!!!!
    wap roy kijogoo wap finest?
    mwshowe mtawapa heroine kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    achen izo mambo mbona uswaqhilini kuna vyumba baraza mpk 50 kwa mwezi jaman?
    msifanye ivo ......fanyen mpango wa vyumba viwili ...............dah pilton kwa iyo wenyewe mna...........kimya kmyaaaaaaaaaaaaaaaaa hakuna kaukelele ata kiduchu.....hahaahahah raha tupuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Weekend ulikuwa una du the nid ful na nani? Nimekutafuta kweli namba yako ilikuwa haipatikani
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    jamaa ana adabu kabisa, kama nyumbani hawezi kwa nini wasiende guest? kula tunda sio lazima usiku, sio lazima kitandani na wala sio lazima nyumbani, na wala sio lazima chumbani
     
  13. D

    Dick JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guest kama ni gharama:

    • Afanyie bafuni akienda koga
    • Afanye usiku wa manane
    • Wikiendi mchana mtoto apelekwe kwa shangazi, nyumbani kazi moja
     
  14. G

    Giroy Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kwel,inayofana na hiyo,jamaa kalala na mtoto wa mwaka moja,na mwingine mwenye miaka mitatu alikuwa amelazwa kwenye kitanda kidogo ndani ya chumba hicho kimoja. Mara sarakasi zikaanza mara wakamwangusha mtoto chini,wakasimamisha zoezi wakambembeleza mtoto ili alale,alipolala tu kazi ikaanza,kumbe mtoto mkubwa alikuwa anaangalia tangu sarakasi ya kwanza.alipoona wameanza tena akamwita mdogo wake fulani njoo huku wameanza tena!wazazi wakamshtuka sana.hii ya kweli kabisa.KAZI KWENU WAZAZI USISUBIRI YAKUKUTE
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    :laugh::laugh::laugh::laugh:You made my day bro,sijacheka toka asubuhi hii yako kali.
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana lakini nikajiuliza hao wazazi walikuwa mataahira au wazima wa akili,,duh!kituko kweli
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    tunda la mchana tamu wewe!, unampa mtoto pesa ya ashiki rim mbili, (ya rafiki inclusive)
     
  18. Kamtori

    Kamtori Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh baby monitors huku kwetu uswazi >>> battery ya tochi issue umeme ndoto, sasa baby monita si ndio cinema kabisa
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hapo umejibu kimasaki aka kizungu,hivi unayajua mabafu ya nyumba za kupanga za uswahilini ww.ukiingia kuoga humo ukitoka unajisikia kinyaa sembese kwenda ku-do ze nid ful.
    sio wote wana mabafu unayowazia dear finest.
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hiyo siyo sawa ni hatari na ujinga juu.
    kuna wengine wanawapa watoto pombe ili walale,kazi kweli kweli.
    kwa kweli kama wana uwezo wa chumba kimoja tu lazĂ­ma tendo la ndoa wasilifaidi ili kumlinda mtoto,najaribu kufikiria suluhisho nakosa jibu.
     
Loading...