Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akimbiwa akidhaniwa ni maiti imefufuka!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kibirizi, Sep 4, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mnamo miaka ya 1980 kipindi hicho wakati wa shida ya usafiri, kuna gari moja aina ya landrover 109 ambalo nyuma lilikuwa wazi yaani "pickup" lilibeba jeneza la kuzikia maiti likielekea kijiji cha Milo mkoani Iringa, wakati gari likiwa njiani kuna bwana mmoja aliomba msaada (lift) kwani naye alikuwa anaelekea kijijini huko, wakiwa njiani mvua ikaanza kunyesha basi yule bwana akaamua kuingia ndani ya lile jeneza ili kujikinga na mvua ile kubwa ambayo ilikuwa inanyesha, basi baada ya kuingia ndani ya jeneza alilifunga ili hata manyunyu ya mvua yasimpate, baada ya muda kuna watu wengine waliomba msaada basi nao wakapewa msaada na gari liliendelea na safari, punde si punde yule bwana baada ya kuhisi mvua imeisha, alilifungua lile jeneza na kutoka ili kujiunga na wenzake, wenzake baada ya kuona vile wakadhani maiti imefufuka wakaruka kutoka kwenye gari na kuanza kukimbia basi na yule bwana baada ya kuona wenzake wanakimbia na yeye alianza kuwafuata kwa kufikiri kuna hatari ambayo yeye hajaiona, kwa hivyo ikawa ni riadha (mbio) isiyo na mwisho jamaa walimbizana mpaka wakazimia wakidhani maiti inawafuata, na jamaa anata kuwa pamoja nawe. Tehe tehe!
     
  2. Z

    Zimba Senior Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mecheka thana!
     
  3. P I M

    P I M Senior Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh
     
  4. M

    Masuke JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kazi ya King Majuto hiyo.
     
  5. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    du u made ma dei
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hata ningekuwa mie ningekimbia, kutoka kwenye jeneza sio mchezo bana
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwahyo hilo jeneza halikuwa na maiti?
     
  8. n

    nyakunyaku Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahhahahaah mimi ningezimia
     
Loading...