Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...akililia wembe mpe...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Nov 16, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...baada ya miaka kadhaa ughaibuni na mkewe mkubwa, mshkaji alikwenda kuoa bongo kinyemela bila mkewe kujua.
    Ili kuuziba nyufa, mheshimiwa aliamua kufa na kupona, iwe isiwe bi mdogo huyo, (ambaye tayari weshajaaliwa kachanga kamoja), naye aje kuishi ughaibuni.

    ...kimbembe kikabakia kwenye maombi ya Viza...
    Wenye nchi yao hawakukubali mpaka ithibitike mtoto kweli ni halali ya huyo baba.
    Majuzi majibu ya DNA yametoka, mtoto sio wa huyo baba.
    Mbaya zaidi, wenye nchi yao wamempa Viza Huyo bi mdogo aje amjoin mheshimiwa ughaibuni, ...bila hicho kichanga!

    ...Namsikitikia jamaa hela alizotumia kuanzia kwenye kulea mimba, gharama za labour, kulea kichanga, maombi ya viza, gharama za solicitors, gharama za maombi ya settlement viza, (sasa ni tshs 1m/= na ushee),... na hicho kipigo kitakatifu...

    Yaani sijui nianzie wapi kumpa ushauri!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    To hell with all ze costs...haendi mtu Ughaibuni, hata kama kaogaje au amepata hiyo Viza!...Cheating about a child is full intolerable...Wa nini mtu wa hivyo?

    Bahati si yake...We Chapa zako malapa Ulaya, mwache huyo mzinzi aendelee kunyonyoa nyau Bongo!

    Alaaa!
     
  3. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umpe pole ya nini???
    si amejitakia mwenyewe, yeye kama ana mke wake kwa nini asitulie. Mwache aone uchungu. Tena mwambie jamaa yako kwamba hata mkewe atamwacha pindi akisikia hilo.

    Kila la heri.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    i see! hapo sikubali!
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hilo ni somo la kumfanya atulie katika ndoa yake.
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mbona makubwa!!! Mtendwa katendwa, yeye alivyokuwa anaoa kinyemela bila mke wake kujua sasa hayo ndio malipo yake.

    Anyway huyo mtu wala asijaribu kumchukua huyo binti, maana tayari mdada sio mwaminifu kambambikia mtoto. Inaelekea huyu mdada shida yake ilikuwa ni kwenda ughaibuni wala hakumpenda huyo jamaa. Hivyo akimpeleka tu ughaibuni atakuja kuachwa.
     
  7. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duu,kwakweli Malipo hapa hapa Duniani,Mwambie Mungu anampenda amemuonyesha mapema,hizo gharama asamehe tu.
     
  8. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe mtu kuitwa mtoto wa fulani ni lazima biological proof? Vipi kuhusu watoto adopted? Au inakuwa vipi kama mhusika alikubali kuoa mke mwenye mtoto tayari, ina maana mtoto huyo hutengwa? Au wale ambao wake zao hupandikizwa mimba kwa mbegu za mwanamke na/au mwanaume asiye mumewe, ina maana watoto wa zao hilo huwa hawapati hizo viza? Kuna watu kadhaa ninaowafahamu ambao nasikiaga huwa hawana uwezo wa kuzaa, lakini waliendaga South Africa na Ufaransa wakarudi na watoto wanaoitwa wa kwao, hapo DNA najua itagoma, sasa biological proof ya ubaba/umama inakuwaje, na ina maana watoto hao huko ughaibuni wanabaguliwa?

    Naomba kuelimishwa
     
  9. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli walitumia vigezo gani hapo Ubalozini,kwanini walitaka uhalali wa mtoto na hakika alikuwa na birthcertificate,au mwenyewe alikuwa na wasiwasi ??
     
  10. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeona mara nyingi siku hizi kama ukitaka kumwalika mtu mwenye mtoto (hasa USA) ofisi ya uhamiaji kupitia ubalozini wanaomba DNA proof.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hapo umekosea mzinzi si mwanamke peke yake, mwanaume ndio mzinzi mkubwa maana yeye tayari ana ndoa.............kilichomuwasha nini hadi kwenda kutafuta mwanamke mwingine?
     
  12. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hii tunaita baada ya kisa mkasa
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    MWISHO WA UBAYA NI AIBU!
    Jamaa si alitaka kumfanyia mkewe ubaya kwa kwenda kinyemela kuoa? Sasa kiko wapi?
    Mbu unataka kumshauri vipi zaidi ya kumwambia ukweli?
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    DUH! Hii Kali! mama pamoja na kujua kuna uwezekano wa kwenda majuu hakuacha kujirusha viwanja vya ugenini. Hata majuu kwa makubaliano maalum watu wana mke zaidi ya mmoja hasa waarabu na wasomali lakini mke wa pili anakuwa anajulikana kwa ndugu wa karibu kabisa na mara nyingi hata kwa mke mkubwa.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    baada ya kisa mkasa kuna kitabu kinaitwa hivyo kimetungwa na emmanuel makaidi sijui viko wapi hivi vitabu, hiyo ni laana ya mke wandugu, jamaa alijiona kijogoo akakutana na tetea ana mayai tayari
     
  16. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh,nimecheka sana mzee jinsi ulivyo-react.Sipati picha....what if ingekutokea wewe.......

    Well,pole kwa aliyefikwa.Mpumbavu hujifunza kwa makosa yake.Jifunze. The rest is history. Badili uelekeo wa upepo haraka sana by 180 degrees!
     
  17. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Malipo ni hapa hapa duniani, kesho akhera hesabu tu! Serves him right! naye huyo mwanadada kakosa na majuu pia. hamna cha gharama hapo, amelipia uzinzi wake! asiwe ameambukizwa ngoma basi, hiyo gharama itakuwa child play!

    Mbu...u dont need to feel sorry for your buddy unless u were part of the plan! hebu twambie how do u feature in this?
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ha ha haaaaa! duuuuh,....
    unajua hawa waingereza saa nyingine hata mimi nawashangaa...
    Wamempa viza huyo binti sijui aje ulaya kum stress zaidi mshkaji???

    Kama wewe ulivyo react, naogopea jamaa ataua mrembo akija huku,...murder case inanukia hapa! :D:D:D
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mswalie mtume bana,
    hujafa hujaumbika...mbona unawaombea mabaya wenzio? yaani mke mkubwa nae amuache kisa DNA imekataa? ha ha haaa...
    Jamaa anatakiwa kufarijiwa huyu, naogopea asije kuwa chizi!
    ...mpaka sasa kadata! binafsi nampiga chenga kwani nishazimaliza kila sentensi za pole!
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aaah, si unajua tena...ruksa kuoa wanne, na kumuarifu mke ni sunna tu!

    ...hata asipomchukua yeye, Viza keshapata! ...Qatar airways ticket bei chee tu...
     
Loading...