Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili zetu wanaume zinatutosha wenyewe, we acha tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Dec 8, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiki ni kisa cha kweli kimetokea leo Mjini Dodoma. Endelea kupata uhondo............

    Mtu anatoka 'guest' kufanya 'mambo' na mpenzi wake. Bahati nzuri ghafla anamuona dada yake naye anatoka guest na bofriend wake wakiwa wenye furaha baada ya kupeana raha. Ajabu kaka mtu hasira zinampanda na kuanza kumtolea maneno ya vitisho dada yake pamoja na bf wake. Kila mtu aliyesikia mkwara ule alimshangaa yule kaka kwa kukosa kwake busara. Iweje mtu mzima anayejua nini maana, uzuri na umuhimu wa mapenzi kwa mtu mzima kama dada yake, amtolee maneno ya vitisho ili hali naye ametoka kufurahia 'sex' na gf wake!

    Hapa naomba niwaulize vidume wenzangu. Hivi ni kwa nini baadhi yetu tunapata 'uchungu' dada zetu wanapobanjuliwa na wanaume wengine wakati sisi wenyewe tunafanya hivyo kwa dada za wenzetu? uchungu huo unatokea wapi? Je ni kweli kwamba wanaojisikia uchungu dada zao wanapotoka na vidume vingine ni kwa sababu hao wakaka hawana ustaarabu wa mapenzi wanapokuwa 6x6 hivyo wanadhani dada zao nao wanakutana na kadhia wanazawafanyia dada za wengine? Hivi ni kitu gani hasa kikupe hasira na uchungu kwa dadako, ili hali yeye ndiye anayefurahia huo uhusiano na mpenzi wake?

    Mbona wao huwa hawana kokoro akikukuta na gf wako-tena walivyo na upendo ndo kwanza atakushauri jinsi ya kuboresha mahusiano yenu. Hebu wanaume, jaribuni kuukubali ukweli kwamba raha unayoipata wewe uwapo na gf wako, dada yako naye anahitaji kupata hiyo raha kutoka kwa bf wake. Acheni hasira, kila mtu anapenda raha ya mapenzi. Hebu maindini bizinesi zenu, waacheni dada zetu wale raha na wapenzi wao kama nyinyi mnavyopenda kula raha na dada wa wenzenu.

    Badilikeni!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na kweli zinawatosha wenyewe!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    "zinawatosha wenyewe" maana yake nini?
    Au ndio mnajitetea kabla hata ya kufanya makosa?
    Nwy wakaka kuwajali dada zao jambo la kawaida tu, I have been there.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    we use them selfishly (we use them exclusively to our own advantage)
     
  5. P

    Papizo JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Me sitokuwa na uchungu kuona dada yangu anabanjuliwa, sasa asipobanjuliwa ni mimi ndio wa kumbanjua au??Yeah ni sawa tu akabanjuliwe sema ajali afya yake ukimwi mwingi now...
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Isije ikawa ni tabia ya ma player. Wanaona uchungu kuwa dada zao wanachezewa kama wao wanavyochezea dada za watu. Makaka watulivu wanaweza kuwa different na nimeshawaona makaka waliotulia hawanaga time na kuchunga dada zao. :A S-coffee:
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    In most cases Wanaume wengi wana tabia za Kishenzi... Na wanajuana as men kua wanatabia za kishenzi hasa katika kukamilisha haja zao za miili. Ni mengi wanaume hufanyia mabinti/dada/mama wa wenzao bila kujale end result ya huyo mwanamke husika - wakijipa moyo kua haiwahusu.

    Ndio maana weengi huumia saana wanapogundua dada/mtoto/mama yao anatoka na mwanaume fulani (hasa kama huyo mwanaume haeleweki in a man's perspective world). That is why most fathers wako soooo protective wa watoto wao wa Kike... yaani hujaribu kwa kila njia aweze timiza kila kitu ili mtoto wake yasimpate yale ambayo hata yeye mwenyewe hufanya kwa watoto wa wenzie.... BUT kama inavojulikana dunia haiendi hivo.... What comes around comes back around, na kila mla cha wenzie... chake pia huliwa.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi nimewahi kwenda 'out' kwenye first date mdada akiwa amesindikizwa na kaka yake
    twice......tulikaa wote bar na kunywa na story kama kawaida...halafu mida mida kaka mtu akatuacha tu peke yetu
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Waacheni dada zenu wapendwe unamlinda utamtimizia ww!
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Aisee....! Ni wachache sana wanoweza kufanya hivyo
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hiyo tabia kule kwetu tunaita "U-mimi"
     
  12. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Wanaume tuna akili finyu when it comes to love business, ndio maana yanaoa mtu ameshazaa halafu linajidai "mke wangu, je aliyemzalisha!!
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hapo ujue hao siri yao moja, huyo Mdada humtafutia Wadada Kaka yake.
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni hulka yetu, hakuna mtu anayefurahia dadayake kufanyiwa hiyo kitu.
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuna kijana mmoja alikuwa ananitaka, siku hiyo akaja home na kumuomba kaka yangu aniite mimi (ila sikuwepo home), kaka akamuuliza wa nini? Akajibu ni rafiki yangu nataka niiongee nae (kaka alihisi ananitaka kimapenzi). Kaka akaingia ndani akatoka na bonge la panga, akamkimbiza na panga hadi karibu na kwao, tokea siku hiyo ananiogopa km nini hata akiniona anapita mbali!
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    eh kweli wanaume mna akili finyu.........Kumbe kila mnaezaa naye mnamwita mke!?
    wengine tunataka kuzaa na nyie tu lakini hatuna haja ya kuolewa....sababu si kila mzazi anafaa kuitwa baba.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wanaume ni wabinafsi na wachoyo
     
  18. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usione fahari kwa hilo. Kaka yako ana ushamba wa karne ya 18
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaman mie nahisi sijui ndio maumbile au vp,
    Mie ilinitokea hivi;Kwetu hatuna kaka mkubwa kaka yetu ni mdogo wangu wa pili asa siku moja akanikuta natoka church niko na mkaka tunatembea njian tunaongea alipotufikia akanisalimia akamsalimia na yule mkaka alafu eti akasimama akamcheki kiaina alafu akaondoka kumbe kaenda kusimama mahali mie nipokatiza njia ya kwenda hm na yule kaka akaondoka zake kumbe eti alimfata yule kaka na kuanza kumhoji kuhusu mie yule kaka akamwelewesha kuwa ss ni marafiki tu,eti mdogo wangu akamwambia acheze mbali na mie lol!

    Nilipojua nilimwita mdogo wangu nikaongea naye kwa upendo na kumshukuru kwa kunijali na kumtoa wasiwasi kuwa niko makin sana na kwa umri nilionao namudu kupambana na wanaume kwa hiyo asiwe anaingilia kwa namna yoyote nitakapo hitaji msaada wake basi nitamwambia,akanielewa natangu siku hiyo wala hana habari hata akiniona na mtu.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kweli ADii,

    Bahati mbaya, hao ndio wanaume. Yaani wanaume wako hivyo hivyo...

    Naomba kuboresha list yako kama ifuatavyo.
    1. Kuna wanawake ambao ambao mtu hutamani kufa au kuua wakiguswa....... Mke na mama mzazi!!
    2. Kuna wale ambao katika umri fulani au bila makubaliano yanayaeleweka, inauma sana tena sana kuona mtu anawagusa....mtoto na dada
    3. Kuna wale ambao itamuuma kidogo endapo wanamendewa ila anaweza kuvumilia...ndugu wengine wa kike na rafiki wa kike ambaye umemzoea sana!!

    Nadhani mwanamume angependa mbali na mke wake, wanawake wengine wasiguswe kabisa...Wabaki matowashi!!

    Babu DC 1947!
     
Loading...