Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili za wanadamu mwanamke na mwanamme

Discussion in 'JF Doctor' started by MziziMkavu, Nov 23, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    [​IMG]



    THE MALE BRAIN


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. gody

    gody JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2013
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145



    nan aliyemzidi upumbavu mwenzie??
    MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. mbaraka.m

    mbaraka.m JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2013
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aisee wa mwanaume ndo wa ukweli
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mwanamke anayo akili nzuri kuliko Mwanamme, mwanamme anafikiria sana mapenzi mwanamke anafikiria maisha sana.
     
  5. K

    KisakoKivuyo Senior Member

    #5
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mzizi mkavu plz plz plz naomba email yako. it's so important to me personally.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Mkuu KisakoKivuyo Email yangu hii hapa fewgoodman@hotmail.com
     
  7. 2013

    2013 JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 6,948
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    jamani hii ni ya kisayansi au ni utani tu?
     
  8. M

    MadamG Senior Member

    #8
    Mar 21, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umeshawahi kuona au kusoma Thread iliyoandikwa na Mzizimkavu ya utani?
    Huo ni ukweli au naongopa mkuu Mzizimkavu?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2013
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wanaume wao wanawaz tu ngono:A S 39:
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Mkuu MadamG kwenye hil jukwaa la JF. Doctor huwa siandiki kitu cha utani hata kidogo. Kuna sehemu za utani kama jukwaa la JF Photo lakini sio hapa jukwaa la JF Doctor kila ninachoandika kina ukweli ndani yake sio utani hata kidogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. gody

    gody JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2013
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh! Thread hii niliikuta mbali
    big up Dr MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Ulikuta wapi hii thread gody?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. gody

    gody JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2013
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145


    nilikuwa nacheck check thread za zaman kidogo 2009s si ndo nikaikuta
    nilihamaki kuona akili za me na ke zilivyo
    si ndo nikauliza ulikuwa na maana gani MziziMkavu ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...