Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili za mtoto hazichanganyi

Discussion in 'JF Doctor' started by Kativo, Aug 6, 2011.

  1. K

    Kativo Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa ndugu yangu ana miaka 12 yuko darasa la 4 amerudia darasa mara kadhaa ila mpaka sasa hawezi kuandika wala kuhesabu. Mfano hawezi kutofautisha pesa za sarafu. Ila sio taahira, ni nadhifu, ana kigumizi kiasi. Kwa madaktari ktk hospitali kubwa hawajagundua kitu. Je, hii yaweza ikawa nini na wafanyeje?
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sidhani kama ni lingine zaidi ya Understanding capacity yake. Kiufupi naweza kusema ni slow leaner.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwakweli awaone walimu wanaofundisha shule maalumu kwa wasiojiweza wanaweza sema kama yeye yupo kundi gani na baada ya hapo ndo muende kwa daktari....... so, hakuna haja ya kupanic, anza na walimu.
     
Loading...