Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili ndogo inaongoza akili kubwa - Msigwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Jun 19, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kutafakari kauli hii ya mchungaji msigwa nikajiuliza maswali yafwatayo:

    1.kibajaji na komba wanawezaje kuongea na kupigiwa makofi na maprofesional?

    2.kwa nini sheria za bunge ni kwa ajili ya wapinzani tu?

    3.kwa nininchi inaongozwa kwa kodi za walevi na wavuta sigara?

    4.kwa nini mkuu wa nchi hajui sababu za umasikini wa nchi yake?

    Nisaidieni jamani
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Nikusaidie swali la nne!! Hayo mengine watajibu wengine.


    Sababu ni kua Rais ni DHAIFU.
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    sababu ni mbili
    1)AKILI KUBWA KUONGOZWA NA AKILI NDOGO.........
    2)RAIS NI DHAIFU..........
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]Akili ndogo inaongoza akili kubwa[/h]Hiki ni kijembe tosha kwa mkuu wa kaya.
     
  5. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani presida wetu si dhaifu, miye nitathibitisha hili kama hatojitetea mwenyewe na kupinga na pia aonyesha ni nini alichofanya kinachomfanya asiwe dhaifu. Akikaa kimya basi nitajua kakubali. Nampa wiki mbili.
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naungana na Reverend Msigwa.
     
  7. a

    andrews JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akili ndogo kuongoza akili kubwa,kama komba,lusinde, nchemba wanaongea utumbo ule na wabunge wasomi wa ccm wanawapigia makofi basi sina wasiwasi kweli rais wao ni dhaifude.uchumi hauendeshwi kutegemea bodaboda na huo ni upeo wa hao wanaccm ndani ya bunge.kilimo,uvuvi,kilimo reli vtote mmevifilisi sababu ya ubinafsi wenu
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    "Uwendawazimu ni kurudia jambo lilelile,kwa njia zile zile huku ukutegemea majibu tofauti" kweli wabunge wa magamba wendawazimu kwani wanarudia ujinga uleule!mwisho wao umefika sasa,hawatafurukuta bungeni wala nje ya bunge m4c imewafanya wamekua wendawazimu zaidi.
     
  9. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usiopingika hapa TZ akili ndogo inatawala Nchi yetu sasa.
     
  10. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema bwana wako wachache bungeni ila wanawatoa mbio watu zaidi ya 200,,,wanachosema wao ndo wanachojadili
     
  11. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    "Jamani ulizeni maswali yasiyo ya kukomoana" by Spika. Hapa anamaanisha ulizeni maswali ambayo mawaziri wamejiandaa kuwadanganya watanzania......

    Poor me!
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Wabunge wa CCM ni vilaza.
     
  13. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    GPA ya 2 INAONGOZA GPA ZA 4.5-5.00. KWELI HATUENDI KOKOTE HADI KARNE YA 40
     
  14. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mheshimiwa msigwa ameongea point...!
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...hahahaaaa...
    ...wana Wa nchi wanaona yote, lakini kimyaaaa...
     
  16. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kimya huwa kinafuatiwa na kishindo. ka mkao wa tahadhari.
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kamanda Msigwa ametuachia Philosophy nzuri sana
     
  18. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "We can't solve problems by using the same kind of thinking we used when we created them." - Albert Einstein
     
  19. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ujumbe wa msigwa ulikua mzito sana na unahitaji tafakuri ya hali ya juu ili uielewe misemo hiyo.
     
  20. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    "....akili ndogo inataka kutawala akili kubwa..it is shameful, problem can not be solved by the same level of thinking that created by them... You guys , your tired. Mmetuweka kwenye mess ninyi wenyewe ni lazima akili ya juu zaidi ije kutatua... Ni principle... Insanity keeps doing the same things in the same ways and xpecting to get different results... Maendeleo duniani yamekuja kwa mawazo yanayopingana....."

    IMELETWA KWENU KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI.
     
Loading...