Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili kumkichwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MKITO, Jan 23, 2012.

  1. MKITO

    MKITO Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya maakuli na wakati vinywaji vinaendelea, mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza karata.
    ... Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini ya meza, Fred alipoinama kuichukua akaona nyeti za Lisa ambae hakuwa amevaa chupi. Fred akahamanika kwa
    aibu, japo John hakukugundua.
    ... Baadae kidogo John alipokwenda jikoni kuchukua vinywaji, Lisa akamuuliza Fred:"Umekipenda ulichokiona?"
    Fred: "Ndiyo".
    Lisa: Utakipata kwa laki moja, ila iwe ijumaa mchana maana John huenda site visits kwa wateja wake kila ijumaa.
    Ijumaa ikafika, Fred akaja kwa John na laki na mchezo ukachezwa. John aliporudi jioni akamuuliza mkewe: "Fred alikuja?"
    Lisa akawaza:'Inawez ekana alimuona akija au kaambiwa', akajibu:"Ndiyo, alipita
    hapa mara moja".
    John: "Safi, alikuachia laki moja?"
    Lisa akawaza: 'Huyu atakuwa anajua'.
    Akamjibu mumewe kwa upole:"Ndiyo,
    kaileta".
    John: "Fred ni mwaminifu sana, alikuja
    asubuhi ofisiniakanikopa laki moja na akasema atapita nyumbani akuachie mchana"
    Lisa : akabaki ametoa macho kumbe ametoa bureBaada ya maakuli na wakati vinywaji vinaendelea, mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza karata.
    ... Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini ya meza, Fred alipoinama kuichukua akaona nyeti za Lisa ambae hakuwa amevaa chupi. Fred akahamanika kwa
    aibu, japo John hakukugundua.
    ... Baadae kidogo John alipokwenda jikoni kuchukua vinywaji, Lisa akamuuliza Fred:"Umekipenda ulichokiona?"
    Fred: "Ndiyo".
    Lisa: Utakipata kwa laki moja, ila iwe ijumaa mchana maana John huenda site visits kwa wateja wake kila ijumaa.
    Ijumaa ikafika, Fred akaja kwa John na laki na mchezo ukachezwa. John aliporudi jioni akamuuliza mkewe: "Fred alikuja?"
    Lisa akawaza:'Inawez ekana alimuona akija au kaambiwa', akajibu:"Ndiyo, alipita
    hapa mara moja".
    John: "Safi, alikuachia laki moja?"
    Lisa akawaza: 'Huyu atakuwa anajua'.
    Akamjibu mumewe kwa upole:"Ndiyo,
    kaileta".
    John: "Fred ni mwaminifu sana, alikuja
    asubuhi ofisiniakanikopa laki moja na akasema atapita nyumbani akuachie mchana"
    Lisa : akabaki ametoa macho kumbe ametoa bure
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Copy.....
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tena ni copy mbaya, amekopi dabodabo...
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Paka weeeeeeeeeeeeeee;umekopi bila haya;loooooooooo!!!
     
  5. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hahaha hahahaha hahaha hahahaa

    hehehehehehe hii ya leo kali,

    yaani sio kopi pesti tu, bali ni kopi pesti dabodabo. Jamani kama huna kipya acha sio lazima kujaza thredi hapa mnatuchosha unafungua posti kumbe ni marudio

    haha hahahahahaha pesti dabo dabo, oooooh dabo dabo
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yani mwizi anaiba kitu kizima kizima!
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeua mkuu...hahahahahahahahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ilinitokea hio ila nilirudi fastafasta na ku-edit post.hakuna binadam alie kamili wakuu.copy paste ipo tu kwa sana.mueleweni na muelimisheni.guday.
     
  9. b

    bigambo Senior Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    afadhali angekopi amefanya paste, hadi nukta mzee
    inabidi iwepo page ya wale wanaopaste thread za watu
     
  10. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    kuchekesha watu ni kaziiiiii! - the komedi
     
Loading...