Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili, hekima, busara, ufahamu na jk

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Power G, Aug 5, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana Jf kwanza naomba msaada wa kunitofautishia hayo maneno manne ya kiswahili. Pili naomba kufahamu mwenyekiti wa chama cha magamba anapungukiwa kipi kati ya hayo?
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ana mtindio wa brain, anaona kubembea Jamaica ni raha kuliko kutatua kero za wabongo
     
  3. K

    Karry JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chama cha magamba ndo kipi hicho
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Umekuja lini humu?
     
  5. Msikilizaji

    Msikilizaji JF Gold Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani msaidieni Karry maana hajafahamu chama cha magamba ni kipi, anaweza akawa na jibu sahihi once ajuapo hicho chama
     
Loading...